Hạng C
14/4/13
625
658
103
cái bác Hùng Lâm ấy review xe ,mình mới mở lên nghe vài câu là ko xem nữa.Biết là ai cũng làm vì tiền,nhưng làm review là phải công tâm,chứ nâng bi hơi quá...tội mấy bác mới mua xe chưa biết ất giáp gì,nghe lời đường mật rồi ôm cái cục tức giá vài trăm triệu trong lòng,nuốt ko nổi.
từ khi nó nâng bi vớ vẩn theo kiểu đơn đặt hàng phát là mình bỏ đăng ký bỏ xem kênh xe hay luôn

Hạng D
9/1/15
2.583
3.878
113
40
Năm 2007 cũng nổi lên hãng Lifan với xe 520,, giờ bán lại 50tr mà còn ko ai thèm rước
Giờ ông nào bỏ ra 50 củ rước cục “zàng 9999” 520 về chắc đại gia lắm cụ ah. Xưa nhớ con này ở Nha Trang đang chạy tự nhiên cái bánh trước nó giận chạy trước cái xe cả khúc mà hãi.
Nghèo thì KIA HD, Su, Mit, Maz, Toy; giàu thì Bim, ngoii sao, 4 vòng tròn. Chứ cái kiểu mua xe china về ông nào cũng bảo mua chạy lâu dài abc này nọ rồi đến lúc có chuyện muốn bán thì quá muộn.
Mà nhân tiện cũng gửi lời khâm phục anh chủ mà thớt nói tới. Xe china mà bán lỗ có 107tr (trừ cái trước bạ ra thì lỗ có vài ba bốn chục triệu ) thì chắc anh ôm đó chờ tới mùa tết Cônggo đi. Nếu bán 400 may ra có ng dòm ngó.

Tập Lái
17/1/20
36
51
18
49
từ khi nó nâng bi vớ vẩn theo kiểu đơn đặt hàng phát là mình bỏ đăng ký bỏ xem kênh xe hay luôn
chính xác, ngày xưa mình cũng hay xem kênh của HungLam lắm, nhưng từ khi đi làm quảng cáo cho xe TQ thì mình xóa đăng ký kênh của nó và không bao giờ xem nó rì viêu nữa. kể cả bạn bè mình cũng vậy tẩy chay kênh của nó luôn.