Hạng C
18/8/20
717
6.102
93
40
Ae SG Os mà để mấy thằng tay ngang này lừa gà thì mất mặt bầu cua quá!

Thằng HL này nó xúi người ta mua xe TQ, còn nó thì chạy Mer rồi chuyển sang chạy BMW :D
Anh HL này làm việc công bằng lắm, ai cho ảnh tiền là anh ta khen xe tận mây xanh luôn. Còn ảnh thi đi mua cái khác chạy cho an tâm :D :D

Hạng C
5/2/05
895
2.318
93
chính xác, ngày xưa mình cũng hay xem kênh của HungLam lắm, nhưng từ khi đi làm quảng cáo cho xe TQ thì mình xóa đăng ký kênh của nó và không bao giờ xem nó rì viêu nữa. kể cả bạn bè mình cũng vậy tẩy chay kênh của nó luôn.
Anh bỏ bóng đá người rồi!!!

Hạng F
3/10/15
9.818
12.061
113
Ờ, hàng gì của anh Ba thì không biết, chứ gái của anh Ba nhiều đứa nhìn ngon thiệt, rỏ cả dãi
Rỏ dãi gì không biết chứ hàng TQ giờ mấy người TQ không lấy nữa kìa.
Thấy model ở TQ là giờ xịn xò phải qua Nga lấy tóc vàng luôn kia.
Thấy cả đống thằng TQ mắt hí xí trai giàu có đi với tóc vàng không.
Bữa thằng TQ qua VN làm mình thấy vợ nó qua nguyên cây tóc vàng mắt xanh luôn. Trông mặt thằng chồng vênh váo cứ như giờ Tây cũng phải mê hàng TQ, giành giật nhau hàng TQ đấy nhé thế giới.
Vãi hồn anh Tàu bựa.

• Haha
Reactions: HoangTra
Hạng D
21/12/17
1.772
2.736
113
40
Rỏ dãi gì không biết chứ hàng TQ giờ mấy người TQ không lấy nữa kìa.
Thấy model ở TQ là giờ xịn xò phải qua Nga lấy tóc vàng luôn kia.
Thấy cả đống thằng TQ mắt hí xí trai giàu có đi với tóc vàng không.
Bữa thằng TQ qua VN làm mình thấy vợ nó qua nguyên cây tóc vàng mắt xanh luôn. Trông mặt thằng chồng vênh váo cứ như giờ Tây cũng phải mê hàng TQ, giành giật nhau hàng TQ đấy nhé thế giới.
Vãi hồn anh Tàu bựa.
Ấy! Lấy chúng nó làm gì, chọt cho đã súng rồi vứt thôi :D :D :D

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.818
12.061
113
Ấy! Lấy chúng nó làm gì, chọt cho đã súng rồi vứt thôi :D :D :D
Thế là bác cẩn thận vừa mất tiền lại còn hư súng nhá. Hầu hết vua chúa đều băng sông vượt thác sớm vì tưởng vứt được các chị ai ngờ mình mới là đem vứt :-D :-D
Vãi hết cả người.
Cơ mà trả thù dân tộc thì em ủng hộ.
Hàng Tàu ổn áp phết chắc chỉ sau mỗi Nhật.

• Haha
Reactions: khanhkntg
Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
mình thấy trên FB toàn xe tàu rao giá cao hơn giá xe mới là sao ta? Không hiểu, đang kiếm con X7 cũ giá bèo đây, ai có giới thiệu mình nhé. Mình toàn thấy rao giá cao hơn giá hãng luôn mới ghê, không hiểu. Hôm nọ có anh rao con Zotye Z8L giá 630tr giống TH trong bài báo (xe chạy hơn 1 năm). Em thật sự không hiểu. Vì giá xe mới năm ngoái đã có 628tr chưa trả giá và khuyến mãi.
Rao thì ... cứ rao. Có ai mua đâu mà. Còn nếu có mua thì cũng nên kiểm tra: có đóng kịch không nữa!

Hạng D
6/12/14
1.337
1.297
113
chính xác, ngày xưa mình cũng hay xem kênh của HungLam lắm, nhưng từ khi đi làm quảng cáo cho xe TQ thì mình xóa đăng ký kênh của nó và không bao giờ xem nó rì viêu nữa. kể cả bạn bè mình cũng vậy tẩy chay kênh của nó luôn.
Đồng ý cả 2 tay! Tôi cũng đã làm như vậy.

• Like
Reactions: Liêu Phụng
Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Em cũng nghĩ giống bác, xe cộ không cứ gì xe TQ hay Hàn, cứ mua xong đến khi bán biết cảnh. Trừ mua mấy xe hay chạy dịch vụ thì sau bán dễ hơn nhưng về giá thì vẫn trăm đường rớt nặng.
Xe TQ chỉ sợ cái là không ai biết sửa nó thôi, chứ còn mấy phụ tùng trên khắp trái đất này chỗ nào hết chứ nhất định TQ là còn. Mấy thằng TQ qua đây làm em thấy đi chiếc Dongfeng bển đem qua rất tự tin.
Nó bảo nó chạy 50 năm cũng không lo, vì hàng phụ tùng ở TQ sản xuất nhiều kinh khủng, 100 năm không biết hết chưa, cho đủ mọi hãng trên đời.
Vespa, lúc mua xong thì đói vàng da, rồi lúc bán thì vàng mắt. Khổ thế thì cứ để đi cho xong.
Béo là lúc nào cũng béo thằng nhà sản xuất. Nó hành người tiêu dùng xơ xác.
Còn nó cứ ra hàng mới hàng mới, mọi người nhịn ăn nhịn mặc đem cúng.
đồng ý với bác, khi muốn bán xe thì phải chấp nhận lỗ, coi như chi phí mình đi

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.818
12.061
113
đồng ý với bác, khi muốn bán xe thì phải chấp nhận lỗ, coi như chi phí mình đi
Lỗ nát gáo luôn ấy bác ạ. Đúng ra là mua xe để đi nên khi bán là kể như mình lose trong việc đó rồi nên thị trường thừa cơ dập tơi tả là vậy.
Chưa đâu, em tính ra là giá xe mua mới đắt gấp 2 lần ở VN, thì giá xe bán lại thực chất là gấp đến 3 lần cùng chiếc xe đó bán lại ở nước sản xuất đấy.
Cho nên thực chất là người mua mới là người lỗ, lỗ khủng luôn.
Nên người bán còn than gì không biết :-D

• Like
Reactions: thedeathline