Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Xe sx năm 2018 giá này còn khó trôi huống hồ xe bác chủ đã khá cũ (2014).
Bác chủ nói xe mình hoàn toàn không đi mưa, chắc có lẽ xe bác chủ có CẢM BIẾN DỰ BÁO THỜI TIẾT, nên tránh mưa được! Ah...thì ra nếu vậy thì giá này không cao ( cho xe có cảm biến dự báo thời tiết....hihihi)

• Like
Reactions: xinhxinh69
Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
2 con, 2 topic, Duy nhất 1 đời chủ, cùng 1 chủ đăng....có bao giờ bay được đâu các bác?

Hạng C
7 năm - với 100k km rồi mà khoang máy vẫn như mới vậy, chứng tỏ anh ấy chăm xe rất kỹ. Giá anh ấy đưa ra cũng xứng đáng mà các anh (?) Ngoài việc bán xe có thể anh ấy cũng muốn tìm tri âm tri kỷ.
( Bán Xe Vios 2014 Duy Nhất 1 Đời Chủ )

Hạng B2
4/7/19
252
1.560
93
7 năm - với 100k km rồi mà khoang máy vẫn như mới vậy, chứng tỏ anh ấy chăm xe rất kỹ. Giá anh ấy đưa ra cũng xứng đáng mà các anh (?) Ngoài việc bán xe có thể anh ấy cũng muốn tìm tri âm tri kỷ.
View attachment 2483334
anh em nể ảnh là nể ở chỗ, ảnh đi 7 năm với 100k km rồi, mà ko dính mưa :D

• Like
Reactions: viet xuan
Hạng C
anh em nể ảnh là nể ở chỗ, ảnh đi 7 năm với 100k km rồi, mà ko dính mưa :D
Nếu có chủ ý thì cũng có thể làm được thôi. . . Xe em đi hơn mười năm cũng chỉ bị mắc mưa có hai lần ( do em muốn hạn chế và tránh rủi ro di chuyển trong lúc đang mưa ). Anh này có vẻ là người có điều kiện về tiền bạc và biết yêu quý chăm sóc xe. Ai mua lại để sử dụng khá yên tâm (nếu đừng băn khoăn về giá so với mặt bằng thị trường). Cần lắm những người bán xe như thế này ở thời nay.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tan.hd and Tin7117
Hạng D
9/5/16
1.182
3.615
113
124
Nếu có chủ ý thì cũng có thể làm được thôi. . . Xe em đi hơn mười năm cũng chỉ bị mắc mưa có hai lần ( do em muốn hạn chế và tránh rủi ro di chuyển trong lúc đang mưa ). Anh này có vẻ là người có điều kiện về tiền bạc và biết yêu quý chăm sóc xe. Ai mua lại để sử dụng khá yên tâm (nếu đừng băn khoăn về giá so với mặt bằng thị trường). Cần lắm những người bán xe như thế này ở thời nay.
Xe ô tô của em cũng chưa bị mưa lần nào. Bất đắc dĩ đi mà gặp mưa là em nép vô lề lấy bạt chùm kín xe luôn. Còn em lấy áo mưa ra chùm chờ tạnh mưa đi tiếp. Còn biết trước trời sẽ mưa thì em lấy xe gắn máy ra đi, cất ô tô ở nhà. Chắc chủ thớt giống em. Mà Vios G 2014 chưa bị mưa bán rẻ quá. Em mạnh rạn trả 1tỷ cho nó tròn tiền, vì thực sự em ngại tiền của em nó bị lẻ. Bác chủ đừng chê cười nhé!

Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Xe ô tô của em cũng chưa bị mưa lần nào. Bất đắc dĩ đi mà gặp mưa là em nép vô lề lấy bạt chùm kín xe luôn. Còn em lấy áo mưa ra chùm chờ tạnh mưa đi tiếp. Còn biết trước trời sẽ mưa thì em lấy xe gắn máy ra đi, cất ô tô ở nhà. Chắc chủ thớt giống em. Mà Vios G 2014 chưa bị mưa bán rẻ quá. Em mạnh rạn trả 1tỷ cho nó tròn tiền, vì thực sự em ngại tiền của em nó bị lẻ. Bác chủ đừng chê cười nhé!
Có số Fone mạnh dạg alo nha !! Chứ anh hùng mạg nhìu lắm toàn thấy ngồi cào cào bàn phím

• Like
  • Haha
Reactions: tan.hd and NissanEL