Hạng C
Xe ô tô của em cũng chưa bị mưa lần nào. Bất đắc dĩ đi mà gặp mưa là em nép vô lề lấy bạt chùm kín xe luôn. Còn em lấy áo mưa ra chùm chờ tạnh mưa đi tiếp. Còn biết trước trời sẽ mưa thì em lấy xe gắn máy ra đi, cất ô tô ở nhà. Chắc chủ thớt giống em. Mà Vios G 2014 chưa bị mưa bán rẻ quá. Em mạnh rạn trả 1tỷ cho nó tròn tiền, vì thực sự em ngại tiền của em nó bị lẻ. Bác chủ đừng chê cười nhé!
Hiếm có ai bán xe như bác MinhAnh. . . Người hiểu giá trị xe của bác còn hiếm hơn (!)
Con gái và con rể cũng đang ngắm nghía chiếc Kia Seluto số sàn mới giá 369tr, khi nghe em chỉ cho nên xem thử chiếc Vios này thì chúng nhìn em ngạc nhiên không nói gì (?) Em đoán chúng không nghi ngờ em ''ăn cò'' nhưng thầm thì với nhau và nhìn em ''rất tội nghiệp'' (?).

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
chủ biết chăm thì xe chất, mà xe chất thì đừng so giá với mấy xe cày bừa.
bán xe đối với những người biết chăm xe như chia tay 1 người bạn vậy, nên mọi thứ đều có cái giá của nó cả. 10 vạn đối với người chăm xe chỉ là muỗi ! đôi lời gửi mấy thanh niên cò xe dìm xe hoặc non nớt !

Hạng C
26/9/18
624
909
93
chủ biết chăm thì xe chất, mà xe chất thì đừng so giá với mấy xe cày bừa.
bán xe đối với những người biết chăm xe như chia tay 1 người bạn vậy, nên mọi thứ đều có cái giá của nó cả. 10 vạn đối với người chăm xe chỉ là muỗi ! đôi lời gửi mấy thanh niên cò xe dìm xe hoặc non nớt !
bán đứng bạn bè vẫn có mà, còn không thì giữ bạn lại mà chơi :D :D

Hạng B2
13/3/14
276
252
63
HCM