Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Thông tư 01/2016 của Bộ CA là họ có nghiên cứu và dựa trên luật trưng mua, trưng dụng mà họ là đối tượng đc quyền áp dụng. Quan trọng là trong trường hợp nào thôi.
Các bác xem thêm cho rõ đây

Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Thôi, không căng thẳng nữa, không bán chác gì nữa. Copy một chuyện vui chắc ai cũng biết nhé!

Cả thế giới phải sợ người Mỹ vì người Mỹ đã nói là làm. Thế nhưng người Mỹ lại sợ người Nhật vì người Nhật làm xong mới nói. Vậy người Nhật sợ ai, xin thưa, đó là người Trung Quốc, vì người Trung Quốc không nói cũng làm. Người Nhật luôn đề phòng người Trung Quốc vì Trung Quốc là một cường quốc có tiềm lực quân sự. Vậy xin hỏi người Trung Quốc sợ ai, đó là người Việt Nam, người Việt Nam nói một đằng làm một nẻo bố ai biết đâu mà lần.
(Nguồn: Internet)

Hạng B2
2/11/14
186
213
43
vậy thì Bác fiat đừng nghe những gì VN nói mà hãy xem những gì vN làm, hahaha, câu này em cũng thấy quen quen

Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
ô tô là chùm khế ngọt,
cho ai trèo hái mỗi ngày...

Ngọt với người này mà đắng với người khác!

Nikita Khrushev nói, "nếu anh sống giữa một bầy sói, anh phải học cách hành động như một con sói". Vấn đề là mềnh không học được cách của các con sói!

• Like
Reactions: BCBT and gv
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
hôm nay có bác Ducga ghé nhà chơi cũng làm vài lon tâm sự chuyện người chuyện đời nghe thấm thía quá.sau khi bác ấy về buồn quá ghé chi hội chơi thấy tin bác fiat bán xe cho khỏe mềnh ý cũng muốn vậy lắm qua sự cố xảy ra
Vậy bác cứ xúi Duc ga hốt xe em rồi em hốt xe bác lại là xong. Duc ga thích xe em, em lại thích xe bác. :D. Hôm qua bác up mấy tấm hình em nó lên facebook dù chỉ 1 vài phút nhưng em nhìn thấy thương em nó quá.

• Like
Reactions: gv
Hạng B2
2/11/14
186
213
43
em đi trên đường ko thấy csgt núp lùm anh ah, đứng công khai,mấy a cũng dễ thương chứ ko như nhìu ae chê trách quá, hỏi đường chỉ đường, xin bánh mì nói rõ xin bánh mì, ghi biên bản nói rõ ghi biên bản,lâu lâu chỉ thấy 1 vài quần chúng bức xúc xe ôm hay tiếp thị sữa thui, có thấy thêm ai nữa đâu
chỉ tội cho mấy anh csgt đứng chốt nắng quá mà anh nào cũng béo nên chắc giảm cân đáng kể rùi

• Like
Reactions: danhhuynh