Tập Lái
2/3/09
49
0
0
vì chổ bị bắt ko thuận đường và khi nộp phạt nó mới bắt đầu giam bằng nên e để cái biên bản chạy luôn tới giờ, thế các bác cho e hỏi là giờ lên lấy có bị phiền phức gì ko? có ai làm giúp lấy bằng ra mà ko bị giam ko?
Thân

Hạng D
3/1/09
1.294
10.234
133
bác giống tôi quá , tôi từng để bằng lái cho đòan 4 giử dùm 7 tháng trời , lúc đi lấy thì vui lắm , biên bản phạt thì làm mất , vô xin đóng phạt thì kiếm không ra tên của mình , cái bà giử hồ sơ kiếm không ra -> đua cho tôi mấy quyển sổ dày cui bảo tự mà kiếm , mày mò hơn nửa tiếng thì kiếm ra được , qua kho bạc đóng 300k , rồi lấy giấy tờ vể , không sao đâu bác , đừng có làm mất biên bản phạt như tôi thôi

jns
Hạng B1
1/7/07
84
0
0
53
BÁC Newday bị vi.n ở đâu??? Vì lý do gì?? Em cũng bị o Suoi Tre mà hen lên đóng fạt không biết có bi giam bằng không? và giam tính từ lúc nào?? Em bi fạt vì chạy 101/80km hehe..

Hạng B2
1/2/07
309
13
18
35
jns nói:
BÁC Newday bị vi.n ở đâu??? Vì lý do gì?? Em cũng bị o Suoi Tre mà hen lên đóng fạt không biết có bi giam bằng không? và giam tính từ lúc nào?? Em bi fạt vì chạy 101/80km hehe..

trời,,bác chạy gì ghê thế, ở trong bãi của e có a chạy Jolie, chạy 83/50 bị giam biển và giam bằng 10 ngày... phạt thì hình như hơn 1chai5, đang nhờ ng lo dùm để lấy biển và bằng về...