Phi công
13/11/14
564
34.348
93
Chợ lạc xoong
Ko khuyến khích chạy xe ở Ca mùa đông nếu ko quen chạy trên tuyết & băng. Xe thuê cũng ko có vỏ mùa đông.
xem forecast rồi a, từ 18/1 đế 1/2 chỉ có 2 hay 3 ngày là có tuyết ở toronto thôi, mùa này lạnh mà đi bộ ra đường đón taxi hay đi ra station thì phê pha lắm nên thuê xe chạy chậm đi bất cứ lúc nào mình thích a

Phi công
13/11/14
564
34.348
93
Chợ lạc xoong
Cũng cùng thắc mắc giống anh thì hôm qua hình như có anh tuandq trả lời cho mình là sử dụng bằng lái VN được.tính mượn xe nhà lái mà cũng sợ sợ vì qua lúc mùa đông chưa lái lần nào
ko nên mượn xe người nhà lái a ơi, vì xe người nhà a thì bảo hiểm đứng tên người nhà a, a lái có chuyện j rắc rối với bh và năm sau người nhà a bị tăng phí cao thì tội nghiệp

Hạng C
22/9/11
563
57.044
93
ko nên mượn xe người nhà lái a ơi, vì xe người nhà a thì bảo hiểm đứng tên người nhà a, a lái có chuyện j rắc rối với bh và năm sau người nhà a bị tăng phí cao thì tội nghiệp
Đù ,rành dữ ta...hehe

• Like
Reactions: Henry Tèo
Hạng D
5/1/10
2.794
16.512
113
xem forecast rồi a, từ 18/1 đế 1/2 chỉ có 2 hay 3 ngày là có tuyết ở toronto thôi, mùa này lạnh mà đi bộ ra đường đón taxi hay đi ra station thì phê pha lắm nên thuê xe chạy chậm đi bất cứ lúc nào mình thích a
Toronto thấy light rail, street car bus cũng dầy đặc nếu lọt vào vùng phủ sóng thì ngon cơm

• Like
Reactions: judo
Hạng B2
7/4/09
349
3.441
93
Vậy anh đi cũng cùng thời điểm mình đi