VIP CARD MEMBER
22/8/08
358
2
0
44
Hà Nội
RE: BÁO CÁO BUỔI OFFLIE CỦA XNL-HN 6-9-08 Thiên Sơn Suối Ngà

Trích đoạn: moc1979

Trích đoạn: Pilot4W

Về mới kịp coi lại hình chụp thấy đẹp quá... sao máy của PTS lại chụp được hình ngon hơn AD camera của iem nhể :D:D
ko phải máy bác PTS chụp hình đẹp & ngon hơn AD của bác Phicong mà là do người chụp đấy ạ:) là trợ lý chụp hình mới bác Juri

Bác Phicong xem ảnh xong phải duyệt đấy nhé!:D:D:D

Mấy hôm rùi busy, em chưa có vào xem hình và tin các bác xóm mình. Thiệt tình em phải đa tạ đa tạ tấm chân tình của các bác XNL HN mình, đã véo cằm em nhiệt tình và thân mật! :)

Nếu các bác ko chê em "tài hèn sức mọn", thì cho phép em từ nay nhận "chân" trợ lý chụp hình cho XNL HN mình. Em kiên quyết sẽ học và hỏi để tay nghề ngày càng lên, đặng có thể chớp được những pha "gay cấn" trong các cuộc ọp ẹp của xóm mình !

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Phải như hôm qua ở Củ Chi thì bác kô giấu mặt được đâu:D:D:DChẳng lẽ thu hết súng ống[&:][&:][&:]

Hạng C
14/4/08
609
7
0

Trích đoạn: tuonglahay

Phải như hôm qua ở Củ Chi thì bác kô giấu mặt được đâu:D:D:DChẳng lẽ thu hết súng ống[&:][&:][&:]
XNL HN nhà e ít súng ống bác ạ:D mà a e đã thống nhất tôn trọng "bí mật" của bác ấy nên bác nào lỡ bắn rùi thì cũng ko Post lên..Các bác thông củm nhé!

Hạng C
14/4/08
609
7
0

Trích đoạn: Jubi

Nếu các bác ko chê em "tài hèn sức mọn", thì cho phép em từ nay nhận "chân" trợ lý chụp hình cho XNL HN mình. Em kiên quyết sẽ học và hỏi để tay nghề ngày càng lên, đặng có thể chớp được những pha "gay cấn" trong các cuộc ọp ẹp của xóm mình !
e vote cho bác một phiếu:D bác cứ học hỏi bác Phicong, bác PTS và bác Vudoanhai trong XNL HN và các bác trong SG nữa thì quá OK

VIP CARD MEMBER
22/8/08
358
2
0
44
Hà Nội

@bác moc1979: bác làm em cảm kích quá! có bác Hoàng Lan đã ủng hộ và "tria xẻ" với em bên thớt đăng ký em cũng đã cảm động lắm rồi.

Vụ học hỏi thì em ok luôn! Ai cũng ra "tiền tuyến", lấy ai ở "hậu phương" các bác nhỉ!

@bác tuonglahay: thì em vẫn biết câu "cây kim trong bọc lâu ngày cũng lộ ra" mà. Cây kim này ko sắc nhọn và hoàn toàn vô hại, nhưng vì e nó cũng ít nhiều "vướng víu", nên em cứ cố bọc nó lại, cất đi cho gọn gàng mà thôi bác ạ. ;)

Hạng C
30/1/07
898
34
28

Trích đoạn: help

Trích đoạn: tuonglahay

Trích đoạn: ntchonthanh

bác Help này cua từ Nam chí Bắc luôn nghen !
Chắc là bác ấy có nhu cầu và có quyền hành động:D:D:D

Hì , bác nì toàn trâu buộc lại ghét trâu ăn thôi à .

Mà em cũng toàn ăn cỏ (ăn chay) , chứ đã được ăn miếng thịt nào đâu mà bác nói em thía.

To vodoanhai: CÁc bác đúng là người thủ đô ngàn năm văn vật có khác , xuyên tạc thơ tình hay nhỉ :D

Báo cáo bác, câu này thuộc tuyển tập ca dao cạo mà em lượm lặt được của một bậc cao niên, bác quá khen làm em ngượng chết. Hẹn bữa nào off ẹp với bác và để bóng bàn thêm về văn học nghệ thuật của các con cháu vua Hùng.

Hình ảnh trung thực, rõ nét, lại có nhiều yếu tố động trong ảnh nữa, quả là tuyệt các bác ạ. Tiếc là em không có mặt được.

Chúc các bác 1 tuần mới hiệu quả.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/6/08
435
4
18
50

Có gì đâu, hôm nào ta làm típ phát nữa bác vudoanhai ợ... iem cũng chúc lại bác thế nhé.. :D

Hạng C
3/2/07
781
11
18
53

Trích đoạn: moc1979

Trích đoạn: Pilot4W

Về mới kịp coi lại hình chụp thấy đẹp quá... sao máy của PTS lại chụp được hình ngon hơn AD camera của iem nhể :D:D
ko phải máy bác PTS chụp hình đẹp & ngon hơn AD của bác Phicong mà là do người chụp đấy ạ:) là trợ lý chụp hình mới bác Jubi

Bác Phicong xem ảnh xong phải duyệt đấy nhé!:D:D:D
Do người chụp thôi bác ui. Không biết sáng CN bác Jupi có đến không nhể ???

VIP CARD MEMBER
22/8/08
358
2
0
44
Hà Nội

Em đã đặt 1/2 cục gạch ở bên thớt của bác Phi công rùi bác Phạm ạ. Mong được gặp lại các bác.
(Và đặc biệt mong lần tới có ọp, bác và em không phải chờ đợi các bác khác cao su dai như lần rồi, bác nhỉ)

Hạng C
30/1/07
898
34
28
Re: RE: BÁO CÁO BUỔI OFFLIE CỦA XNL-HN 6-9-08 Thiên Sơn Suối Ngà

Lâu lâu lang thang em xem lại mấy tấm hình này mà lại nhớ câu nói của các cụ:
Tháng giêng là tháng ăn chơi.
Tháng hai cờ bạc, tháng ba rượu chè.

OFF đê các bác ơi!