Chuẩn bị độ lại con em 8888 nhờ các Bác và Các Anh ở Mọi miền OS tư vấn và giúp đỡ em nghe

Hạng B2
13/10/05
153
0
0
RE: Báo cáo các anh em OS ở Vinh

Trích đoạn: Tires

Chuẩn bị độ lại con em 8888 nhờ các Bác và Các Anh ở Mọi miền OS tư vấn và giúp đỡ em nghe
bác chẳng nói rõ xe bác là xe j thì làm sao tư vấn đc chứ với cả hình xe nữa. Ít nhất cũng nên link thế này:
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1105311&mpage=1
:)

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Khi xưa ta bé ta ngu, ta chơi ta....:D

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc

khoét thân như bác Zip:D, sơn sần, vẽ vời tí nữa[8|] làm mâm đen[8|] pô lớn hơn cái cũ, có thể là pô dẹt nếu thấy pô tròn nó lòi xuống dưới quá[8|] ....... đề nghị bổ sung và sửa chữa!

Hạng B2
8/2/08
128
7
18
clip.vn

:)Theo em là đục cửa sổ trời cho em nó. Khoét lỗ thông khí nắp capo. Đèn gầm, xenon đầy đủ,[:eek:]:D. Để em nghĩ tiếp đã...

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc

Trích đoạn: FUQUYNA

:)Theo em là đục cửa sổ trời cho em nó. Khoét lỗ thông khí nắp capo. Đèn gầm, xenon đầy đủ,[:eek:]:D. Để em nghĩ tiếp đã...
độ xong bán xe:D
đèn gầm có lâu rồi bác à;)
chắc là thời gian tới chưa thể nâng cấp em nó tiếp đc vì điều kiện công việc của bác Tires, bác ấy mới thay cái mâm thôi ạ![8|]

Last edited by a moderator:

Đèn gầm xenon đầy đủ rồi bác ạ. có cặp mắt tình nhân đẹp nữa bác ơi. Hết sẩy luôn bác ạ.:):):):):):)
Trích đoạn: FUQUYNA

Hạng C
29/5/08
961
8
18
49
SGN

Anh em OS Vinh thường off ở đâu vậy! Em cũng thường công tác đến Vinh lắm! Nếu thuận lợi cho em góp mặt với! Nếu các bác off vào 2 ngày Thứ Bảy và Chủ Nhật thì em pó tay! Vì 2 ngày này em phải bay về Sài gòn!