Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội
RE: Báo cáo các bác: tôi đã nhận xe Santafe!

hôm nay em mới vào chỗ các bác chơi, thấy bác tô mỳ quá lời quá nhỉ, nhưng thẳng thắng thì em nhận thấy bác tô mỳ có là lửa thì bác KV cũng ngang với khói. Xin lỗi các bác vì nói thật, cũng có thể em chưa có xe nên không biết quý xe, các bác cứ chửi, em nghe :D

Hạng B1
2/6/07
87
0
0

Trích đoạn: tomychien

1 cái xe ăn thua gì mà đòi mua BDS, nếu chi phí cơ hội khi mua xe mà không mua cổ phiếu là lớn thì thử xem là mua cái gì, kiếm tiền mua xe chắc cũng từ chứng thôi chứ làm ăn được gì cho cam mà đã đòi hưởng lạc

Cậu trốn trại Trâu Quỳ về hả

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

cac' bac' dung` cai~ nhau chu'..moi~ nguoi` co' 1 so thich' rieng^ cac' bac' dung` noi' khoay' nhau.. ai trong day ma` cha yeu^ xe minh` dung' ko cac' bac'?

Tập Lái
15/5/07
38
0
0

@các bác: dạo này trên 4R nhiều trẻ con quá, có cái thằng 'tô mỳ' gì đó con nhà ai mà nói leo với các bác thế?

Hạng B2
15/3/07
136
0
16

Theo em nghĩ các bác nên lock cái topic này lại để tránh đụng chạm cũng như phiền toái với bác Tô mì Vifon hay Hảo Hảo...gì đó. Vì những lời bàn luận hình như đã vượt ra khỏi cái chủ đề rồi các bác ạ. Các bác ráng đợi em nhận xe xong rồi em cũng sẽ pót một cái chủ đề mới tương tự có đất rộng cho các bác vào xì-pam cho sướng.

Hạng B2
24/3/07
178
0
0
51

Trích đoạn: tomychien

1 cái xe ăn thua gì mà đòi mua BDS, nếu chi phí cơ hội khi mua xe mà không mua cổ phiếu là lớn thì thử xem là mua cái gì, kiếm tiền mua xe chắc cũng từ chứng thôi chứ làm ăn được gì cho cam mà đã đòi hưởng lạc
Câu này để mọi người biết cậu chíp thế nào rồi . Bác nào để con cái vào chơi với các bác các chú mà hỗn thế :D:D:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Xin các bác, chúng ta hãy dừng bàn luận về chủ đề này tại đây! Vấn đề của chúng ta bây giờ là "phi NATO" nghĩa là no talking action only!

Tập Lái
10/8/07
12
0
1

Trích đoạn: Kienvang

Hầu chuyện tiếp bác Nhân Vũ cũng như các bác quan tâm đến chủ đề Santafe-Captiva:
Các bác có biết tại sao tại Mỹ, người ta không bán Captiva? Rất đơn giản vì đã có thằng anh của nó rất cool là Chevrolet Equinox. Bác nào có ảnh post lên cho anh em chiêm ngưỡng! So với Captiva thì tôi nghĩ Equinox hơn hẳn một bậc xứng đáng là xe Mẽo thực sự .
Tuy nhiên (quan trọng là chỗ này), mời các bác xem lại bức ảnh ở trên, Equinox đang đứng chỗ nào so với Santafe? (11/1).
Các bác vào các trang web ô tô nổi tiếng như whatcar.com, người ta cũng chỉ so sánh Santafe với CRV, Rav4, Freelander (của LandRover)....
Vì vậy tôi nghĩ Captiva thời điểm này chưa thể và không nên so sánh với Santafe.
Điều cần chốt hạ là gì? Cá nhân tôi nghĩ, với tầm tiền dưới 35 ngàn, và nếu các bác không lăn tăn vụ xăng thì Captiva là sự lựa chọn số 1 với loại xe 7 chỗ (khi so với Innova, HiLander, Everest).

Mấy bố này cưới vợ mà cứ đem vợ ra đem so sánh với nhau thế nhỉ ???? Tại mỗi thời điểm, mỗi người có điều kiện khác nhau, với tiêu chí khác nhau.... sẽ có sự lựa chọn khác nhau..... thế thôi chứ hơn kém gì......... [8D]

Tập Lái
10/8/07
12
0
1

Trích đoạn: Kienvang

Bác lại nghe hơi nồi chõ rồi. Nhất là mới tập lái có 6 bài mà nhận định như chuyên gia, bái phục, bái phục!

Giữa đường thấy chuyện bất bình quá .....

KV nổi tiếng vậy mà có những nhận định thế này sao??? KV mà cũng đánh đồng cái sự "tập lái" trên OS để đánh giá trình độ thật của 1 mem à ? [>:]