Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Chào các bác,

Chúng ta vừa thực hiện chuyến offline Suối Mơ sau 20 ngày bàn bạc, thảo luận với 2 cuộc họp (mini ọp).
Trước tiên, thay mặt BTC, em xin chuyển lời cám ơn đến toàn thể các bác thành viên tham gia chuyến ọp với tinh thần kỷ luật rất cao và nhiệt huyết hừng hực, thổi bùng ngọn lửa GMFC & Friends.
Em cũng xin chuyển lời cám ơn sự động viên, theo dõi của các bác ở nhà không tham gia được, đặc biệt là các bác Trungphi, bác wanacar, Vanphuthanh, Ngotuandat.... hy vọng sẽ "sát cánh" vào dịp sau.
Với sự tham gia nhiệt tình của các bác GMFC & Friends, đoàn chúng ta với số lượng xe đông đảo làm náo động cả vùng quê yên ả của Haimia!
Em xin tóm tắt sơ lược chuyến đi như sau:
+ Theo kế hoạch: 9h sáng thứ 7, tập trung toàn đoàn tại ngã 3 Dầu Giây. 9h15, em cầm sổ điểm danh chuẩn bị ...lên danh sách nộp phạt các xe đến trễ....hihi. Tiếc là....hổng "thu hoạch" được gì cả! Các bác đúng giờ một cách bất ngờ!!!

+ Các xe xuất phát theo đội hình đã sắp xếp, giữ đúng đội hình và di chuyển thật an toàn, phối hợp nhịp nhàng. Đến trang trai Hai Lâm lúc 11h! Thật hoàn hảo!
+ Cả đoàn xe đậu chật cứng khu trang trại bác Hai Lâm. Thưởng thức bữa trưa no nê với các món đặc sản rừng, đặc biệt là các món rắn!!!
+ Ăn uống no say, cả đoàn tiến về khu du lịch Suối Mơ. Vừa đến nơi là trời đổ mưa tầm tả. Cả đoàn được 1 trận ngủ trưa....phê như con tê tê.
+ Buổi tối, đoàn dùng cơm tối với đặc sản các loại cá sông. Ngon phết!
+ Nối tiếp là chương trình Gala Dinner: sôi động với các màn trình diễn của các ca sĩ GMFC & Friends, hào hứng với chương trình bốc thăm trúng thưởng, chìm đắm với bia, rượu cần, thịt rừng nướng than và.....các màn trình diễn dancing, lắc cột...đến tận khuya...!
+ Sau 1 buổi tối ngon giấc, cả đoàn lại nhộn nhịp với buổi cafe, ăn sáng....đua nhau khoe thành tích lập được trong chuyến đi này. Với chương trình tư do cho ngày CN, một số bác tiếp tục tham quan Thác Mai, một số bác tranh thủ về nhà để báo cáo thành quả. Riêng em, phi tiếp lên Dalat.....hehe. Cả đoàn lưu luyến chia tay và lên đường, kết thúc chuyến đi thật vui và nhiều kỷ niệm ấn tượng.

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Một số thành tích đạt được sau chuyến này:

+ Lần đầu tiên chúng ta đi ọp với lực lượng hùng hậu, có sự góp mặt của nhiều thành viên mới, nhưng rất đúng giờ, giữ đội hình và kỷ luật nghiêm chỉnh, an toàn.
+ Mợ Nắng SG, là thành viên mới tham gia và lần đầu tiên ôm volang ra khỏi Saigon đã lập thành tích: vượt xe tải và vượt cả ...xe bò!!! XIn chúc mừng mợ Nắng SG lên tay lái!!! Nhân tiện cũng xin cám ơn bác Lttvtvn, bác Tranguyen, bác Happyman đã hỗ trợ mợ Nắng trong suốt chuyến đi này.
+ Lần đầu tiên hội GMFC & Friends có sự tham gia hùng hậu của lực lượng SWAT: bác Chervolet_LT, bác Quanpham và bác Suson. Chuyến này các báo cáo chi tiết bằng hình ảnh sẽ rất hấp dẫn.

Một số tổn thất của đoàn trong chiến nì:
+ Bác Trungphi không thể tham gia cùng với AE mặc dù đã cố gắng đến phút 89 do "vết thương cũ tái phát"!
+ Bác Wanacar, bác Vanphuthanh, bác Cuongphatbc, bác Legia cũng phải ngậm ngùi ở nhà theo dõi đoàn vào giờ chót.
+ Bác Hai Langa: vợ 2 Previa lên cơn đau tim khi thấy đoàn GMFC & Friends hùng hậu kéo đến khu CN Định Quán, làm bác Hai Langa đành đưa về nhà....tịnh dưỡng!
+ Bác TuanIt đã "chiến đấu" hết mình và "gục ngã" ngay trận chiến đầu tiên ở trang trại Hai Lâm. Bác Haimia phải cấp tốc đưa về quê...an dưỡng!

Bây giờ em nhường phần báo cáo chi tiết bằng hình ảnh, rất hấp dẫn đây....

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Báo cáo em về tới nhà an toàn bình yên. Thanks nissan89, bác haimia và các bác trong ban tổ chức.
Hẹn hôm mini off tổng kết nhé.

@bác trungphi:không có bác ai cũng nhắc quá chừng luôn. Bác giữ gìn sức khỏe nha để anh em cùng
nha.

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Báo cáo các bác , em đã về đến nhà . Cám ơn các bác đã tổ chức được 1 chuyến đi vui vẻ và hoành tráng .

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
59
GMFC
Cac xe bắt đầu tập trung tai điểm tập kết