Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
20/5/14
14
1
3
33
Tp.HCM
Chào Bác!
Bác có làm kiểm tra toàn bộ trước khi đi kiểm định không Bác? Xe mình everest 2009.
Chào Bác , em chỉ có thể cung cấp cho Bác một vài thông tin sau vì những phần này khi KĐịnh sẽ dễ bị rớt, em sẽ cho Bác số đt của CVDV bên em để Anh đó sẽ cung cấp thông tin cụ thể hơn nhé. ( hoặc Bác có thể gọi trực tiếp cho Anh Petrol)
- Kiểm tra động cơ
- Kiểm tra phanh tay, bố thắng...
CVDV Anh Mạnh: 0937793689
Cảm ơn Bác

Hạng B2
26/4/07
118
39
28
xin góp ý với bác chủ thớt nhé. lần đầu tiên em đến bác làm xe, gói combo 3 trong tháng 6. thứ nhất : nhân viên của bác làm thiếu phần thay dầu phanh. chỉ đến khi em thắc mắc sao lại không có thay dầu thì mới được bổ xung. lúc đầu còn nói không có thay dầu.
thứ 2: khi xuất hóa đơn trogn phần mã số thuế thì lại ghi số điện thoại của em vào. khi em yêu cầu xuất lại hóa đơn thì lài băt em phải mang hóa đơn cũ ra thì mới xuất được hóa đơn mới.
thiết nghĩ cái hóa đơn giá tri chẳng lớn và lỗi thuộc về bên bác sao lại bắt em qua đổi hóa đơn roi mới được xuất. hơn nữa phiếu sủa chữa trong tháng 6 mà hóa đơn sang thang7 cty em không chấp nhận thanh toán. cách làm này làm em rất khó chịu , hy vong sau này có điều chỉnh và giúp kinh nghiệm.
vài lời thẳng thắn tuy khó nghe nhưng mà thật , mong bác thông cảm

Tập Lái
20/5/14
14
1
3
33
Tp.HCM
Chào Anh, e thay mặt các A bên KTV xin lỗi A và cảm ơn Anh đã góp ý cho bên Công Ty e vấn đề trên, Em sẽ báo lại với sếp để chấn chỉnh tình trạng này. Về hóa đơn thì em sẽ báo bên phòng KT và sẽ gởi lại A sớm. cảm ơn Anh.

• Like
Reactions: for escape
Hạng D
22/11/05
1.037
57
48
Em mới ghé bên bác Petrol chiều này. Làm gói combo 3 và thay má phanh. Thấy dịch vụ tốt, mấy anh thợ nhiệt tình. Có điều mấy a hình như chưa biết là thay nhớt với lọc nhớt thì phải + thêm 0,5l dầu thì phải...Tuy nhiên mọi thứ đều tốt, em hài lòng hơn là đem vào Phổ Quang hay BT như mấy lần trước. Lần sau em ghé làm vệ sinh dàn lạnh lại bác nhé.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Thanks bác For-Escape góp ý, đúng là bên mình sai sót, e có điều chỉnh tuyến "Tiền vệ" và "Hậu Vệ" 1 chút rồi bác vì hai tuyến chưa phối hợp và bọc lót nhau tốt.,......e cố gắng đọc trận đấu tốt hơn nữa để phục vụ các bác mãn nhãn về QUICK SERVICE nhé

@Hyoree : hi bác, cám ơn bác ghé thăm, xe bác 4Lit vừa chạm mức cho phép thôi, thêm 0,5lit là an toàn,. anh em thay đầu Q9000 "giá khá cao" nên hơi tiết kiệm - cần phải chính xác "châm bao nhiêu tính tiền bấy nhiêu" - 4lit-4,5l- 5l - 5,5L tùy theo xe. bác yên tâm nhé.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Chào bác For-Escape- về vụ hóa đơn, bác PM cho e địa chỉ để nhân viên e qua thu lại hóa đơn bị sai để xuất lại hóa đơn mới nhé, bác không phải đi lại mắc công - bác thông cảm với yêu cầu từ phòng tài chính bác nhé!

Hạng D
22/11/05
1.037
57
48
Em thì ko để ý tưởng là a cố vấn tính luôn 4.5l lúc đầu, sau đó mới xin lỗi em rồi tính lại. Thực ra thì ko có chuyện gì em thì 0.5l hay 1l chẳng thành vẫn đề chủ yếu đừng để thiếu thôi heeee. Tóm lại qua bác thì em yên tâm rồi. Giờ có gì em ghé bác làm.

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Tháng 6 em đã ghé bên bác Luân làm gói thay dầu thắng và bảo dưỡng bố thắng, nói chung là ok, lần sau lại ghé vì chỗ này gần cty em, có gì để đó làm, chiều lấy chạy về.

Hạng B1
30/6/10
93
13
18
39
HN
otophutung.com
Chào bác For-Escape- về vụ hóa đơn, bác PM cho e địa chỉ để nhân viên e qua thu lại hóa đơn bị sai để xuất lại hóa đơn mới nhé, bác không phải đi lại mắc công - bác thông cảm với yêu cầu từ phòng tài chính bác nhé!
Bác petrol xử thế này là ổn rùi đấy ,mình làm sai thì mình phải đến tận nơi mang hđ về để sửa lại chứ ai lại bắt bác Ford-Escape phải mất công vậy.

• Like
Reactions: for escape
Status
Không mở trả lời sau này.