Hỏi/Đáp Kỹ Thuật BẢO DƯỠNG XE

Hạng B1
9/4/15
57
30
18
44
TPHCM
Chua xong bac a . Em bat dau nan.
Rất tiếc em đọc thông tin bác hơi trễ, biết sớm em chia sẽ với bác rồi. Chevy SG là như thế đó, e đã từng làm xe và từng gặp nhiều chuyện bực mình, thành thật thông cảm với bác.

Hạng B2
1/7/15
287
166
43
Q.7
Rất tiếc em đọc thông tin bác hơi trễ, biết sớm em chia sẽ với bác rồi. Chevy SG là như thế đó, e đã từng làm xe và từng gặp nhiều chuyện bực mình, thành thật thông cảm với bác.
Hihi..Bác đã từng làm gì và bực như thế nào :)? Cho em chút kinh nghiệm.

Hạng B2
1/7/15
287
166
43
Q.7
Ax...doc bai cua bac thay buc xuc that.
Em may man hon.hihi
( Sorry, typing on mobile)

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Rất cám ơn Bác bức xúc nên Chevrolet Sài Gòn ngày càng cải thiện chất lượng dịch vụ. Mỗi phản ảnh của Bác là chúng em gởi đến lời cảm ơn để cải thiện.

Hạng B2
18/5/15
161
114
43
Em mới mang xe vào làm bảo hiểm và bảo dưỡng ở Đông Đô Thành. Trước khi về em có hỏi CVDV là có làm biên bản bàn giao xe gì không thì CVDV nói là không cần. Do lần đầu em đi làm bảo hiểm và bảo dưỡng nên cũng không rõ lắm, không biết không làm biên bản có làm sao không các bác ?

Hạng B2
1/7/15
287
166
43
Q.7
Em mới mang xe vào làm bảo hiểm và bảo dưỡng ở Đông Đô Thành. Trước khi về em có hỏi CVDV là có làm biên bản bàn giao xe gì không thì CVDV nói là không cần. Do lần đầu em đi làm bảo hiểm và bảo dưỡng nên cũng không rõ lắm, không biết không làm biên bản có làm sao không các bác ?
Em nghĩ là không sao. Vì em thấy ở đó không dễ lấy xe ra đâu.

Em thấy các bác là khách hàng của hãng đúng ra là “Thượng đế” rồi, sao mà phải bận tâm nhiều vậy. Thời điểm này mọi thứ đều cạnh tranh nhau khốc liệt ở đâu phục vụ “Thượng đế” tốt thì “Thượng đế” còn quay lại còn không thì giống “Con gẻ” thì lần sau làm sau mà dám tới nữa

Hạng B2
23/10/14
170
184
43
44
Hanoi, Vietnam
Chevy SG sau khá nhiều lần làm ở đó, em nghĩ về kỹ thuật thì em thấy được, tiếp khách, tính tiền... nói chung là được.

Nếu có bực mình thì đấy là làm rất chậm, luôn luôn sai tiến độ (nhưng vì đông quá nên thông cảm chứ biết làm sao)Ngoài ra, việc em sơn xe lại ở đó, thật ko thể tin được là sơn ra thành 2 màu (hôm em nhận xe ko để ý, đến lúc đậu dưới nắng thành hẳn 2 màu), phần sơn lại gương giờ rộp lên, nản...

Nói chung nếu sửa xe thì em ra Chevy SG, còn sơn hay lặt vặt thì đi chỗ khác ngay !

• Like
Reactions: yeuxemy