Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
e đang định mua ranger mà lăn tăn 3 năm nữa nó ra bản all new quá bác ạ:confused::confused:

Hạng B2
29/5/17
209
700
93
Em giống ý bác.... Em nghĩ Cam 2019 all new nhập thái đè chết M6 all new thaco ngay :))) (trừ cái giá).
Cam càng nhìn càng đẹp, cái KODO của mazda càng nhìn càng chán (lúc đầu nhìn ok)....
P/S: Em ghét Toy nhưng Cam không có gì để chê (nhất là cam nhập) trừ cái giá
Chênh ít cỡ 100tr thì khỏi nói ai cũng lấy Cam. Nhưng chênh trên 300tr là vấn đề khác hẳn

Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
Kể ra Accord ko hề tồi chút nào ạ, còn Civic turbo thì cũng quá đẹp.
Madza 6 nhanh xuống giá và mua phải bản 2.5 ạ.
Cam thì em chọn Vvic hay Accord ạ.
Em đang nghĩ thôi mờ. Đến khi em mua, em sẽ chọn mazda6 hoặc camry.
còn vì sao chọn 1 trong 2 con này thì khi nào mua xe đi sẽ biết.
không phải ngẫu nhiên ai cũng khen city, civic, accord nhưng thực tế doanh số vios = cityx3, altis = civicx3, camry = accordx5.
Xe khúc D ở Việt Nam chỉ có Cam hoặc M6 là chuộng! Còn hỏi vì sao? Thì đến khi nào mua xe sẽ biết.

Tập Lái
13/11/18
36
56
28
Em giống ý bác.... Em nghĩ Cam 2019 all new nhập thái đè chết M6 all new thaco ngay :))) (trừ cái giá).
Cam càng nhìn càng đẹp, cái KODO của mazda càng nhìn càng chán (lúc đầu nhìn ok)....
Em không biết Camry 2.5Q giá lăn bánh gần tỉ rưỡi thì thế nào, chứ bản 2.0E bán ở VN tới cái màn hình giải trí hay cam lùi cũng chẳng có. Đợt đi mua xe đang nghiêng về Camry 2.0E hơn so với Mazda 6, mà thấy Toyota nó khinh dân Việt đến thế nên nhà em mua Mazda 6 luôn, lại còn tiết kiệm được ít tiền.

Hạng B2
15/3/18
113
340
63
Cái giá sẽ ảnh hưởng rất nhiều với người tiêu dùng, nhất là giá xe như VN!

Hạng B2
13/1/10
338
19
18
Bản 2019 chưa có nhé bác, VN đang bán là bản 2017, còn bản bên My là bản 2018 (chỉ khác vài chi tiết nhỏ như mặt calang dạng kim cương và bổ sung động cơ turbo). Bác thích bản mới thì nên học tính kiên trì và nhẫn nại vì mỗi năm bộ phận Designers họ lại cho ra một số thay đổi/hay phiên bản mới. "Biết chờ đợi cũng là một đức tính tốt" đó bác ạ.
Dạ, vẫn biết chờ đợi là 1 đức tính tốt, nhưng chờ lâu quá cũng hơi bực...he..he. Em đang đau đầu đây bác

Hạng B2
13/1/10
338
19
18
Giờ anh đặt cọc đi anh, nếu anh gấp xe thì chọn bản FL nếu không gấp xe thì đợi bản All New, xe về em lấy chiếc seri 00001 cho anh =))
Biết khi nào bản có bản Allnew kg bác?