Hạng F
7/8/17
7.428
10.096
113
Bị nhà thẻ phá nhé, nhà thẻ này thì ko đi được cho nhà thẻ khác chịu trách nhiệm.
Chán thế đó. Em bị rồi. Lòng đau như cắt.
Về sau cứ đi giấy bạc cho rồi.
Mua từ nhà thẻ nào thì cũng phí phạm.
chiêu bài móc đt ra quay phim thôi. :p

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Các bác dán ở Viettel store hay ở trạm thu phí thế?
Em dán ở store thì đi máy quét không được, cái nó đổ lỗi cho film cách nhiệt và em mất 120k dán lại ở đèn xe, thật vl…

Hạng C
2/12/18
958
563
113
41
Epass có bác nào qua được trạm xa lộ hà nội không vậy...xe em toàn phải nhập tay...nhân viên epass nói lá trạm đó lỗi...mà lâu vẫn không thấy sửa...

Hạng B2
6/4/11
249
190
43
Epass có bác nào qua được trạm xa lộ hà nội không vậy...xe em toàn phải nhập tay...nhân viên epass nói lá trạm đó lỗi...mà lâu vẫn không thấy sửa...
Em dùng Epass vẫn tự động bình thường hướng Saigon đi, hướng về thì đúng là phải nhập bằng tay (làn etc thứ 1 ngoài cùng), và đúng là làn này bị lỗi nhiều tháng rồi vẫn chưa thấy được sửa.

Hạng B2
9/9/16
332
353
63
37
Epass không dùng đc khi qua trạm của LT-DG nha các bác, hôm e đi ko biết nên chạy zô, em nhân viên nói không liên kết anh ơi :D

• Like
Reactions: asiantiger
Hạng C
2/12/18
958
563
113
41
Em dùng Epass vẫn tự động bình thường hướng Saigon đi, hướng về thì đúng là phải nhập bằng tay (làn etc thứ 1 ngoài cùng), và đúng là làn này bị lỗi nhiều tháng rồi vẫn chưa thấy được sửa.
Thank bác...chắc công nghệ chưa tương thích cứ em thấy các xe khác qua ào ào...có lẽ họ dùng Vtec.

Hạng B2
22/8/19
340
4.000
93
Việc này cũng không quá khó chịu, so với dán chip xong vẫn phải xếp hàng ở lane bình thường chỉ vì bọn chưa dán bất chấp đi vào lane tự động rồi lại de xe.
Nghe nói có chế tài để phạt nhưng không rõ có ai bị phạt chưa. Ở trạm thu phí thì camera cả đống mà, phạt ngụi dễ

• Like
Reactions: nttanmam