Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Thật sự thắc mắc là có phải 1 sale Toy vào đây trá hình hỏi han rồi lặn mất tăm không. Nếu có thì bỏ đi mà làm người nhen.
Đâu mà có bác ơi. Sorry hổm nay e quên cái mật khẩu. Rồi lay hoay kg lên. Nay mới lấy lại mk rồi lên coi đó

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Đừng lo bạn, cờ rốt ko có thắng tay đâu chỉ có thắng chân thôi =)). Ko tin là quên thả thắng tay mà còn chạy vivu tới nổi mòn bố thằng thì chịu.
Thế túm lại cho hỏi bạn đang sale cho Toy hay Mazda thế =))
Nào có sale gì bác ơi haha. Em tài mới mà :)

• Like
Reactions: thanhcong_12a4
Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Cám ơn mọi người đã góp ý giúp em. Sau cả tháng trời sóng gió thì e cũng quyết chốt hạ 1 chiếc bản V luôn. Thắng tay thắng chân gì từ từ rồi cũng quen ha ha. Chứ nhây hoài riết ứ có xe chạy...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Mr.Ông
Tập Lái
13/7/14
42
30
18
Cám ơn mọi người đã góp ý giúp em. Sau cả tháng trời sóng gió thì e cũng quyết chốt hạ 1 chiếc bản V luôn. Thắng tay thắng chân gì từ từ rồi cũng quen ha ha. Chứ nhây hoài riết ứ có xe chạy...
Giá cả sao bác e đang tính lấy con v màu trắng không biết ở đâu giá tốt e ở đồng nai

Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Giá cả sao bác e đang tính lấy con v màu trắng không biết ở đâu giá tốt e ở đồng nai
Như đợt này mắc hơn đầu năm 10tr. Còn tiền lạc trừ vốn gốc phụ tùng chắc tầm 20tr. Mới đc báo giá mà kg đúng màu nên kg lấy :-v

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Như đợt này mắc hơn đầu năm 10tr. Còn tiền lạc trừ vốn gốc phụ tùng chắc tầm 20tr. Mới đc báo giá mà kg đúng màu nên kg lấy :-v
Bạn thử mua xe ...theo ý của bạn, tức là có quyền thêm bớt
Tiện bạn mới mua xe (nhưng chưa lây), hỏi thử mình có được quyền chọn những options (ngay cả không đi cùng với xe) chính hãng được không ? ở VN .... Nếu có thì quá tốt luôn.
Về khỏi độ chế gì hết

• Like
Reactions: Paponasa
Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Bạn thử mua xe ...theo ý của bạn, tức là có quyền thêm bớt
Tiện bạn mới mua xe (nhưng chưa lây), hỏi thử mình có được quyền chọn những options (ngay cả không đi cùng với xe) chính hãng được không ? ở VN .... Nếu có thì quá tốt luôn.
Về khỏi độ chế gì hết
E nói thẳng luôn. Phụ tùng thêm thì phải đúng cái e chọn. Hok thì e chỉ sơn gầm với cao lắm làm cái cửa hít rồi trả thẳng "tiền lạc" luôn. Mà thấy dạ dạ chưa biết sao :-v

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
E nói thẳng luôn. Phụ tùng thêm thì phải đúng cái e chọn. Hok thì e chỉ sơn gầm với cao lắm làm cái cửa hít rồi trả thẳng "tiền lạc" luôn. Mà thấy dạ dạ chưa biết sao :-v
Là sao ? chưa hiểu lắm. Vì chính hãng có thì mình có thể bắt nó làm cho mình. Có thể hao tiền, đợi lâu. Nhưng kết quả bạn chọn sẽ bằng lòng . Do đó bạn muốn chọn những gì trên xe bạn thì bạn vào webpage chính của nó ở nước ngoài thì dể tìm hiểu hơn.

• Like
Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Là sao ? chưa hiểu lắm. Vì chính hãng có thì mình có thể bắt nó làm cho mình. Có thể hao tiền, đợi lâu. Nhưng kết quả bạn chọn sẽ bằng lòng . Do đó bạn muốn chọn những gì trên xe bạn thì bạn vào webpage chính của nó ở nước ngoài thì dể tìm hiểu hơn.
À ý e là thế này. Cái loại phụ tùng trong hãng bán. Ví dụ như film cách nhiệt đi. Loại film đó chính hãng toyota. Nhưng e lại kg muốn dán nó. E muốn dán cái khác, 3M hay Vkool chẳng hạn. Vấn đề muốn có xe nhanh thì phải mua cái film đó và "tiền công dán". Giờ sao? Thì giờ e muốn trả "tiền công" thôi ấy bác ạ haha

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
À ý e là thế này. Cái loại phụ tùng trong hãng bán. Ví dụ như film cách nhiệt đi. Loại film đó chính hãng toyota. Nhưng e lại kg muốn dán nó. E muốn dán cái khác, 3M hay Vkool chẳng hạn. Vấn đề muốn có xe nhanh thì phải mua cái film đó và "tiền công dán". Giờ sao? Thì giờ e muốn trả "tiền công" thôi ấy bác ạ haha
Đừng nghĩ như thế thật sự Toyota có kính màu chóng nắng chói và đổi màu luôn ...Chứ dán kính thì ...em không dám khuyên bác ..

Nếu như em em sẽ chọn kính màu theo ý em, khỏi dán gì hết, lâu với toyota nhiều nhất là 3 tháng với xe bình dân ... và dỉ nhiên đắt hơn, chất lượng và khi tối trời khỏi cần độ đèn vì film sẽ đen thui, (khác với kính đổi màu nha)

• Like