Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Đừng nghĩ như thế thật sự Toyota có kính màu chóng nắng chói và đổi màu luôn ...Chứ dán kính thì ...em không dám khuyên bác ..

Nếu như em em sẽ chọn kính màu theo ý em, khỏi dán gì hết, lâu với toyota nhiều nhất là 3 tháng với xe bình dân ... và dỉ nhiên đắt hơn, chất lượng và khi tối trời khỏi cần độ đèn vì film sẽ đen thui, (khác với kính đổi màu nha)
À vụ này ở Việt Nam... Mà với dòng xe bình dân này... E thấy chắc còn khuya bác ạ kk. Nào có tiền mua Land hay qua Merc chắc e sẽ nghĩ tới chuyện đó haha

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.565
22.048
113
Pháp
À vụ này ở Việt Nam... Mà với dòng xe bình dân này... E thấy chắc còn khuya bác ạ kk. Nào có tiền mua Land hay qua Merc chắc e sẽ nghĩ tới chuyện đó haha
Ở ...VN Mer còn chưa có nửa ..bác thử hỏi xem sao, vì nếu là kính màu thật sự không rẽ đâu nha ..
Nhưng em không hiểu, nếu xe cùi thì không nói, nhưng nếu xe sang tại sao không chịu để option kính màu cho người mua mà phải dán ...
Xe em cùi còn có nửa đừng nói đến xe cận sang với xe sang
Khi trời sáng thì kính nó như thế nầy
Bao giờ Toyota Corolla Cross bản như MỸ/TQ có ở Việt Nam?
Và tối thì nó sẽ sáng ra, khỏi độ đèn :):):)

• Like
Reactions: Paponasa
Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Ở ...VN Mer còn chưa có nửa ..bác thử hỏi xem sao, vì nếu là kính màu thật sự không rẽ đâu nha ..
Nhưng em không hiểu, nếu xe cùi thì không nói, nhưng nếu xe sang tại sao không chịu để option kính màu cho người mua mà phải dán ...
Xe em cùi còn có nửa đừng nói đến xe cận sang với xe sang
Khi trời sáng thì kính nó như thế nầy
View attachment 2741937 Và tối thì nó sẽ sáng ra, khỏi độ đèn :):):)
Xe sang mà kg có chắc do hiện tại ít ai dùng... Hoặc do ở đây là ở VN chăng... Khặc :-v

Hạng F
29/10/16
11.565
22.048
113
Pháp
Xe sang mà kg có chắc do hiện tại ít ai dùng... Hoặc do ở đây là ở VN chăng... Khặc :-v
VN mình thích phải mua rẽ, nhưng thật tế không xem nhà sản xuất có gì. nhưng có tật là mua về sau đó độ ..2 cái khác nhau. Tại sao không tìm hiểu chính hãng, và đòi những điều có trong chính hãng, có thể lâu, nhưng cái vui, và thú vị là khi mình cầm chiếc xe tự mình thêm bớt, chính hãng, khỏi lo cháy nổ, bảo hành, và cũng chẵng lo chế độ, ra ngoài đường cũng nhu ai vậy ... Đó là tìm hiểu đó bạn ạ ...thế giới 4.0 đâu phải 0.4 đâu mà không chịu tìm hiểu

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
VN mình thích phải mua rẽ, nhưng thật tế không xem nhà sản xuất có gì. nhưng có tật là mua về sau đó độ ..2 cái khác nhau. Tại sao không tìm hiểu chính hãng, và đòi những điều có trong chính hãng, có thể lâu, nhưng cái vui, và thú vị là khi mình cầm chiếc xe tự mình thêm bớt, chính hãng, khỏi lo cháy nổ, bảo hành, và cũng chẵng lo chế độ, ra ngoài đường cũng nhu ai vậy ... Đó là tìm hiểu đó bạn ạ ...thế giới 4.0 đâu phải 0.4 đâu mà không chịu tìm hiểu
Vậy giờ mời bác tìm 1 chiếc cross nhập thái lan. Có thắng tay điện tử. Cốp điện. Giúp e thử :-v. Chính hãng toy nhá. Dân Việt kg phải thích mua đồ rẻ. Mà đơn giản là không muốn làm mấy con cừu cho mấy đứa sales trong hãng thôi chứ độ chịu chơi dân ta kém dân nào? Toàn đi mua xe giá x3 nước ngoài kia kìa! Kg có đồ bán đâm ra mới kg mua đc thôi chứ kg chịu tìm hiểu gì. Tìm hiểu rồi. Muốn mua... chắc hãng nó có bán?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Osin
Tập Lái
13/7/22
9
6
3
57
Mình kết mazda CX30 hơn xe cũng nhập thái đẹp mỹ mãn, nhưng giá tiền đắt hơn Cross 100tr,
nên đăt em Cross G cũng từ tháng 6 hẹn đến tháng 9 lấy xe.
CX30 rất hiếm người mua vì cái giá quá đắt nếu giảm xuống 750-850 thì đẹp, xe hạng B đắt hơn cả CX5

• Like
  • Haha
Reactions: pcloud and Paponasa
Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Mình kết mazda CX30 hơn xe cũng nhập thái đẹp mỹ mãn, nhưng giá tiền đắt hơn Cross 100tr,
nên đăt em Cross G cũng từ tháng 6 hẹn đến tháng 9 lấy xe.
CX30 rất hiếm người mua vì cái giá quá đắt nếu giảm xuống 750-850 thì đẹp, xe hạng B đắt hơn cả CX5
Đúng dồi. Chiếc cx 5 là quá đủ cho 5 người rồi. Còn cx30 kiểu nó như cx5 thể thao. Nên ít người mua. Với cx5 nó cũng đẹp rồi. Thể thao thêm tí cũng vậy. Cx5 là dòng xe chủ lực của mazda luôn hay j mà.