Hạng C
16/4/16
755
954
98
Vũng Tàu
Bác cần e giới thiệu cho. E cũng có 2 cái ở Dai i chi. Vũng Tàu cũng có, Sài Gòn cũng có. E ở Vũng Tàu mua 2 cái Sài Gòn, giờ hơi thiệt

Hạng B1
26/1/19
74
33
18
33
Bác cần e giới thiệu cho. E cũng có 2 cái ở Dai i chi. Vũng Tàu cũng có, Sài Gòn cũng có. E ở Vũng Tàu mua 2 cái Sài Gòn, giờ hơi thiệt
Thiệt là sao bác. Em tưởng đóng Bh là pvi hưởng và đóng là toàn quốc ah

Hạng C
16/4/16
755
954
98
Vũng Tàu
Thiệt là sao bác. Em tưởng đóng Bh là pvi hưởng và đóng là toàn quốc ah
Đại lý dai i chi Vũng Tàu chăm sóc khách hàng tuyệt vời, du lịch, ca nhạc, tá lả hết. Thằng bạn làm giám đốc. E mua xong 2 cái của Sài Gòn mới biết, giờ thấy du lịch, ca nhạc chăm sóc mà tiếc quá.
E mua 2 cái thì có 1 cái cuối năm gọi điện, tặng áo mưa, 1 cái ngủm luôn, chẳng thấy gì. Ra đại lý đóng tiền ở Vũng Tàu nói cho đổi về nhân viên chăm sóc Vũng Tàu thì nói không được. Nếu có gì thì gọi tổng đài chứ không đổi được

Hạng B1
26/1/19
74
33
18
33
Vụ nhân viên chăm sóc thì đúng rồi. Thế mới bảo người tư vấn và chăm sóc mình rất qua trọng. Sau này còn phát sinh nhiều vấn đề. Gặp người có tâm thì giúp mình giải quyết. Còn k chỉ lo bán sp thì chốt đc HĐ cái là lặn mất tiêu

Tập Lái
6/3/18
4
0
2
34
Quên vụ bh đi cho nhẹ đầu! Nhà mình trước mua đầy, vụ ông chú mua xong không được bồi thường thỏa đáng nên dẹp sạch!
Chia sẻ rõ một tí được không bạn

Hạng D
25/12/12
1.476
13.419
133
Tp.HCM
Giờ có bank nào k bắt nhân viên bán bảo hiểm k các a ?
dợ em là giao dịch viên,chiều về trễ quài mà nó còn bắt phải tv bh thêm,chỉ tiêu hằng tháng nữa,k đủ nó dồn chỉ tiêu qua tháng sau,cứ thế,chịu áp lực quá mái a !