Tư Vấn Chia Sẻ BẢO VỆ BIỂN SỐ

Hạng B1
6/6/05
98
1
6
39
RE: BẢO VỆ BIỂN SỐ

Trích đoạn: vuhn2509

Hôm qua có một bác đi Spectra cũng qua để cho thợ chọc kim tiêm vào mông. Lúc ra về, cô nhân viên tý nữa véo bác ấy 7k, may quá em ngồi đó nên mới bẩu cô ấy là thành viên OS đấy. Các bác cho vợ hai qua 45 tiêm thì nhớ nói là ở trên OS nhé, chứ các bạn ấy không biết lại véo cho 1 cái thì chán lắm.

hix . chiều nay e có ra chích biển số ở chỗ bác Lomo nhưng e kô nói ra nên bị chích 15 khèo:(, nhưng đc cái yên tâm kô sợ mất biển số :D

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

Trích đoạn: pokekie

Trích đoạn: vuhn2509

Hôm qua có một bác đi Spectra cũng qua để cho thợ chọc kim tiêm vào mông. Lúc ra về, cô nhân viên tý nữa véo bác ấy 7k, may quá em ngồi đó nên mới bẩu cô ấy là thành viên OS đấy. Các bác cho vợ hai qua 45 tiêm thì nhớ nói là ở trên OS nhé, chứ các bạn ấy không biết lại véo cho 1 cái thì chán lắm.

hix . chiều nay e có ra chích biển số ở chỗ bác Lomo nhưng e kô nói ra nên bị chích 15 khèo:(, nhưng đc cái yên tâm kô sợ mất biển số :D
Hoan hô bác pokie. thế chứ, ai cũng như em đòi FOC thì bác lomo làm gì còn xì-quét nữa mà phục vụ.

Tập Lái
19/12/04
27
0
1
53

Em trộm nghĩ và đề xuất bác Lọmọ thông báo trên 4F này Bảng báo giá các dịch vụ của Gara 45 Thái Hà của bác đang kinh doanh để các bác OH biết và chuẩn bị xiền trước khi đến chăm sóc cho vợ 2.
Thí dụ: Rửa xe toàn thân hoặc chích vào mông 1 phát tốn bao xiền...hihihihihi... :D

PS: Bác Lomo: Xe Môngđau 2.5 em đang định thay dầu, nhờ bác tư vấn và thông báo cho em biết dầu thay loại nào, tổn thất hết khoảng bao xiền để em còn xin vợ thứ 1 xiền trước. Em ghét bọn Ford nên không muốn vào Gara của bọn nó để thay dầu. Cảm ơn bác trước!!!!:)

Hạng B2
26/9/04
340
25
18
52

Lúc chiều ra rửa xe, may mà bác Lomo còn nhớ mặt nên miễn phí cái vụ biển số. Xin cảm ơn!!!
Về giá dịch vụ, bác Lomo đã chơi 1 cái bảng giá rất to trên tường, đứng từ chỗ bò tùng xẻo đã nhìn thấy rồi. Để cho đảm bỏ, các bác cứ nhét 1 chai trong túi là đủ

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Chiều qua tôi cũng ra 45 Thái Hà, bắn mấy chiếc đinh tán, thấy yên tâm hẳn. Về mỹ thuật, đinh tán bắn đúng vào vị trí các con vít cũ nên rất ổn, lại còn đẹp hơn bắt vít.
Thank for FOC (dù ko dán sticker OS :D)

Hạng B2
10/10/05
359
69
28

Cách đây lâu lâu E cũng ra chỗ bác LOMO rửa xe và bắn biển! (tất nhiên là được Free vụ bắn biển mặc dù mình rất lịch sự xin được tính cả 2 thứ tiền = 20k nhưng cô bé thu ngân ở cửa hàng nhất định trả lại 10k) 1 lần nữa xin cảm ơn anh em Gara Bắc Nam!
Bác Lomo cho E hỏi 1 câu: hồi đầu E thấy rửa xe ở chỗ bác có quả nâng gầm, sao dạo này lại bỏ qua tiết mục đấy hả bác (từ trước Tết âm lịch đến bây h). Hay là vì tốn điện quá nên 10k ko đủ chi phí đúng ko ạ? ;)

Hạng B1

Ngán vụ mất biển quá, chiều thứ 7 ra lomo nhân tiện vừa rửa xe vừa rửa máy và bắn đinh cả 2 biển luôn, "nhà hàng" rất đông khách, phần lớn là xe đến bắn đinh. Riêng mình cũng chẳng muốn khai báo gì nên 10k cho vụ bắn biển mà lòng vẫn vui như tết. Chúc cho "nhà hàng" làm ăn phát đạt. Có lẽ nên cải thiện điều kiện sinh hoạt cho anh em ngồi chờ bằng cafe LOMO có WFi luôn đê.

Hạng B2

Bác vui tính nhể? CHiều thứ sáu em ra rửa xe, bắn biển số, những 6 cái ở đằng trước và 4 cái ở đằng sau, xe không có sticker gì hết, cũng không gặp Lò mổ và cũng chẳng khai báo gì sất mà vưỡn được tính 10đô la Việt nam,,,hehe
Trích đoạn: chakuchak

Vừa qua chỗ bác LOMO rửa xe & bắn cái biển. Gara hoành tráng quá, chỉ tội là chỗ hơi chật nên không phục vụ được quá nhiều người một lúc, hơn nữa bác cần huấn luyện mấy chú lau rửa kỹ hơn nữa, làm còn ẩu lắm chưa được chuyên nghiệp.

À quên, đã dán sticker mà em gì đó vẫn tính tiền bắn biển :D nhưng em vẫn hài lòng ;) thợ của bác làm ổn ra phết, không cần phải chích thêm mũi nào mà biển vẫn chắc. Mà nếu không tính tiền chắc bác phải bán bớt 1 bánh để mua đinh tán quá

Hạng B1

Hôm đó lúc đứng với "Lomo" thì phải giở máy ra định chụp miinh hoạ vụ bắn biển và cái bảng giá đó để post lên đây mà đau quá không nhét thẻ trong máy không chụp được. Để hôm nào qua đó chộp cái vậy nhỉ (kiếm tý quảng cáo cho lomo, hì hì)
Trích đoạn: Primera

Lúc chiều ra rửa xe, may mà bác Lomo còn nhớ mặt nên miễn phí cái vụ biển số. Xin cảm ơn!!!
Về giá dịch vụ, bác Lomo đã chơi 1 cái bảng giá rất to trên tường, đứng từ chỗ bò tùng xẻo đã nhìn thấy rồi. Để cho đảm bỏ, các bác cứ nhét 1 chai trong túi là đủ

Tập Lái
7/9/05
47
0
6
Hanoi

Hôm rồi em cũng qua chố LOMO để châm kim vào mông. Đến lúc xin thanh toán thì được advised la FOC dù em chưa có OH banner. Cảm ơn bác LOMO nhé.