Tư Vấn Chia Sẻ BẢO VỆ BIỂN SỐ

Hạng C
4/2/05
576
30
28
RE: BẢO VỆ BIỂN SỐ

Trích đoạn: 2snguyen

E sozì các bác vì pót vào mục bảo vệ biển số nhé, xe e biển nhà quê nên bác lomo ko phải tiêm vào mông đâu ạ:D

Em khuyên bác nên tiêm vào mông em Pre nhà bác mấy mũi đi, vừa rồi đi đường em lại nhìn thấy một chú Ếch Kếp dán 2 tờ giấy ghi biển số đằng trước đằng sau bị xích lại đứng ngay ngã tư giải trình, chắc là mới mất mà bây giờ chợ xập nên không biết làm thế nào để mua lại được. Vả lại đợt ra quân bắt bọn bán biển vừa rồi chỉ làm mỗi lần, đợi lần 2 chắc hơi lâu.

Hạng B2
28/4/05
212
5
18
55

Thôi , đã đến lúc chúng ta không cần phải bảo hiểm biển số nữa rồi.
Các biển bị mất chỉ để cho ma nó dùng ( Khối bọn đang kho mặn đó _:D). Các bác chờ xem trong 10 ngày nữa khi văn bản đó có hiệu lực Pháp luật.

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Em sợ đỗ xe vẫn bị Phường tháo biển (mặc dù giờ it hơn), phường mà tháo chắc chắn mất xiền chứ làm sao xin lại biển được?

Cứ chích mấy mũi, coi như lag phòng đậu mùa, cho nó yên tâm bác ạ.

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

@Pickup4wd: Bác cho biết thêm về cái thông tin hay hay của bác đi.

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Bác ấy đăng bên này: http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=215851

Trích đoạn: Pickup4wd

Tất cả các trường hợp mất biển số xe oto và xe máy thực sự sau khi có xác nhận của Công an nơi bạn bị mất và bạn sẽ chịu trách nhiệm về khai báo của mình sẽ được cấp lại ngay, sớm nhất hoặc sẽ được cấp biển số tạm thời để sử dung. Văn bản về việc này mới được ra đời và sẽ có hiệu lực Pháp luật sau khoảng 10 ngày nữa.

Xin hãy chấm dứt việc mua lại biển số từ các nguồn phi pháp cũng như không chính thức để tránh đi những thiệt hại không đáng có

Hạng B1
22/8/05
84
7
0

không biết có bác xxx lào cũng là member của OH ko mà sao nghe thấy tiếng anh em OH kêu than ko biết. Em nghĩ mình có bất kỳ cái bất công gì thì nên kêu chứ đừng im, em ủng hộ các bác chờ lấy lại biển chứ nhất quyết ko mua lại của bọn ăn cắp

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Nạn ăn cắp biển số không chỉ có AE OH kêu than mà toàn xã hội lên án. Các phương tiện truyền thông, báo chí, phát thanh, truyền hình đều đưa tin nên chính phủ mới ra tay mạnh. Nếu không đại dịch này có nguy cơ lây lan mạnh sang các tỉnh khác. Xin chúc mừng các bác OH vừa qua một đại dịch. :D