Hạng B2
23/10/07
128
0
16
RE: Bảo vệ gương cho SF

Báo cáo các bác em vừa làm xong, nói chung là nhìn cũng được ( theo ý kiến riêng em).
Các chú thợ dùng dây xích cam xe máy nối với hai sợi dây cáp nhỏ để nối với con ốc bên trong của gương ( xích bên ngoài bọc nhựa). Thiệt hại là 200 K kể cả bắn bảo vệ toàn bộ chữ thời gian khỏang 20 phút.
Địa chỉ là nội thất Việt Hàn ở cuối đường Láng Hạ ( em quên không ghi số nhà).

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Trích đoạn: thanhts

Em đang có dự án chuyển 2 gương chiếu hậu vào phía trong. Vừa chống trộm vừa chống cản gió. Nói nhanh cho nó Vuông.:D

Vậy bác độ lại, thay vì gập gương vào, bác cho nó thụt vào trong :D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Mượn tạm các bác Sài gòn tấm ảnh:

Các bác xem cái kiềng bảo vệ signal sườn ok đấy chứ? Ở HN có ko nhỉ, nếu ko nhờ các bác trong đó mua hộ vậy. Tks

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Trích đoạn: Kienvang

Mượn tạm các bác Sài gòn tấm ảnh:

Các bác xem cái kiềng bảo vệ signal sườn ok đấy chứ? Ở HN có ko nhỉ, nếu ko nhờ các bác trong đó mua hộ vậy. Tks
Cái này đẹp đấy bác Kiến ạ. Nhưng em thấy nếu mà lắp vào bọn đạo tặc nó mà lấy cái gì sắc sắc như tuốc nơ vít chẳng hạn đào sâu, nạy mạnh một cái thì đi cả đèn lẫn vỏ bên ngoài, xấu lắm.

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

các bác cho em hỏi là mình tán đinh ốc vào mấy cái logo với chữ thì không biết có ảnh hưởng gì đến xe không nhỉ, trước mắt thì em thấy vợ 2 hơi bị xấu mất 1 tí riồ ạh

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Tôi vừa phone cho bác Vũ, giá ốp signal sườn 50 ngàn x 2 chiếc = 100 ngàn. Nhờ các bác trong đó mua và chuyển phát nhanh ra, tạm tính là 10 ngàn/bộ. Thừa để các bác ấy uống cafe;).
Bác nào đăng kí mua, reg vào đây nhé. Hết ngày hôm nay, tôi sẽ chốt lại vụ này với các bác trong đó.

1. Kienvang.
2.................
3................

Khi nào có hàng, tôi sẽ đi làm luôn dây xích bảo vệ gương.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Tôi vừa phone cho bác Vũ, giá ốp signal sườn 50 ngàn x 2 chiếc = 100 ngàn. Nhờ các bác trong đó mua và chuyển phát nhanh ra, tạm tính là 10 ngàn/bộ. Thừa để các bác ấy uống cafe;).
Bác nào đăng kí mua, reg vào đây nhé. Hết ngày hôm nay, tôi sẽ chốt lại vụ này với các bác trong đó.

1. Kienvang.
2.................
3................

Khi nào có hàng, tôi sẽ đi làm luôn dây xích bảo vệ gương.

Bác Kiến lại thay đổi quan điểm về " Cái đẹp " rồi à ???:D:D:D
Đúng là lòng người dễ thay đổi!!!:D:D:D
j/k

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Trời, cái vụ này em tìm mãi chả thấy nên phải làm cái đai rồi. Xấu chút nhưng cẩn thận, bây giờ tháo cái đai ấy ra thì lại thừa 2 lỗ à. :(:(
Nhưng mà cái bảo vệ signal sườn này đẹp thật.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@nhh2811: tổng cộng tôi thay tới 4 cái signal rồi, mỗi lần đi thay mệt mỏi lắm:mad: Và lại tôi thấy cái bảo vệ trong SG các bác ấy lắp ok đấy chứ!

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

@nhh2811: tổng cộng tôi thay tới 4 cái signal rồi, mỗi lần đi thay mệt mỏi lắm:mad: Và lại tôi thấy cái bảo vệ trong SG các bác ấy lắp ok đấy chứ!
Em nói thâth nhé, bác đừng chửi em. Tự vì xe của bác trông hấp dẫn và hoành tráng quá nên bọn chúng để ý thôi. Trộm vía xe em chưa mất cái gì. Có hôm em vất giữa đường cả tiếng.