Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
RE: Bảo vệ gương cho SF

làm bên ngoài hoành tráng quá chúng để ý các bác ạh :D:D:D

Hạng B2
28/9/07
372
3
18
49
HN open

Trong tình huống này xe của HMV hơi bị lành các bác nhể,chưa thấy bác nào kêu mất cái 4WD cả!!!!

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Trích đoạn: tuantn

bác nào đã làm bảo hiểm gương rồi Pot mấy ảnh lên cho anh em xem và bình luận tý ./ :D
bác nào đã làm bảo hiểm gương rồi Pot mấy ảnh lên cho anh em xem và bình luận tý

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Em can các bác , bảo vệ gương nó ko lấy đựoc nó tức mình bẻ cả cụm thì con toi hơn ...:(:(
Em đi đâu cũng chuẩn bị chỗi để xe và ...20K cho bất cứ người nào ngồi gần đó ( xe ôm , bán nước ,...) or tìm chỗ gửi xe . Nếu ko có các dk trên em đi 2B cho nó lành ...:D:D
Trộm vía em mới mất 1 xin nhan trái ..

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Ngày mai tôi sẽ nhờ 1 đ.c chuyên gương đèn ở Chợ trời xử lí, post ảnh lên hầu các bác. Nếu các bác thích, vui lòng bún trả cafe :D

Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53

bác đã chốt được danh sách chưa. bác nói với bác Vũ mai em vào sg em xách ra cho các bác-miến fí vận chuyển.:D
Trích đoạn: Kienvang

Tôi vừa phone cho bác Vũ, giá ốp signal sườn 50 ngàn x 2 chiếc = 100 ngàn. Nhờ các bác trong đó mua và chuyển phát nhanh ra, tạm tính là 10 ngàn/bộ. Thừa để các bác ấy uống cafe;).
Bác nào đăng kí mua, reg vào đây nhé. Hết ngày hôm nay, tôi sẽ chốt lại vụ này với các bác trong đó.

1. Kienvang.
2.................
3................

Khi nào có hàng, tôi sẽ đi làm luôn dây xích bảo vệ gương.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@Beau...: chỉ có 2 người tôi và bác Nhh2811 đăng kí, bác Vũ đã chuyển phát nhanh. Anh em nào cần thì nhờ Beau... nhé!:D

Hạng B2
14/5/07
148
17
18

Trích đoạn: beautolover

bác đã chốt được danh sách chưa. bác nói với bác Vũ mai em vào sg em xách ra cho các bác-miến fí vận chuyển.:D

Bác xách ra hộ em một bộ nhé! Tối mai em cũng đi công tác nhưng chưa với tới SG, chỉ đên Ban Mê Thuột thôi ạ!
Thanks bác nhiều.

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Bác thay 4 thì em thay 3 rồi (+ với hai cái mua thêm để trong cốp sơ cua là 5 cái tất cả) + với một cái mặt gương bên phụ. Cái kiểu chụp xi nhan như trong hình thì các xe khác ở HN đã lắp đầy từ lâu rồi, vd như Ford Everest, Mazda . . . Tuy nhiên bọ nó vẫn lấy được (e nhìn thấy nhiều xe ở HN bị mất, không dám tới gần chụp hình vì sợ chủ xe tưởng mình . . . ấy thì lại ăn đòn oan).

Lắp cái chụp này bác nào may thì "gặp" được thằng trộm chuyên nghiệp, nó xẽ chỉ lấy cái xi nhan còn cái chụp vẫn nằm chỗ cũ mới tài chứ! gặp thàng trộm đang học việc thì ôi thôi, nó cạy toe tét ra. Lúc muốn lắp thì lại phải vào xưởng để sơn tút lại. Vụ này e chỉ can đến đây thôi, các bác không nghe thì khi gặp thằng "học việc" nó tác nghiệp cho coi thế nào.
Trích đoạn: Kienvang

@nhh2811: tổng cộng tôi thay tới 4 cái signal rồi, mỗi lần đi thay mệt mỏi lắm:mad: Và lại tôi thấy cái bảo vệ trong SG các bác ấy lắp ok đấy chứ!