21/1/17
166
114
43
Một trong số các lý do:
+ Người mua phần lớn ko phải là người dùng cuối mà là các công ty kinh doanh dịch vụ.:p
+ Người đánh giá bình luận trên mạng phần lớn là người chưa có khả năng mua xe, chỉ đọc - bình luận và chém gió, những người này rất có khả năng là khi gom đủ tiền là lại chạy vào showroom của Toy rước thánh về thôi.:3dandap:
+ Người đã mua xe rồi nhưng mua của hãng khác nên quay qua bóc phốt thánh :D
Điểm 1 và 3 ko đồng ý với a. Dịch vụ gì lắm thế. Và bóc phốt Toy ngoài phần nhiều đi xe máy còn phần rất lớn là seeder vì hãng nào cũng coi Toy là đối thủ chính. Cho nên những bức hình về tại nạn Toy rất lừa tình, mới 1 nửa sự thật.

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng C
12/1/15
671
456
63
29
Ho Chi Minh City, Vietnam
Lắm phốt mà vẫn bán chạy, coi bộ Toy nó vẫn dắt mũi đc ntd VN thêm 1 thời gian nữa :)) giá FT bản cao nhất bù thêm 300 nữa lấy Forester XT chạy sướng chắc phải gấp 10 lần

Hạng B2
26/5/08
302
99
28
tphcm
Dân Việt Nam đa số mua xe là để kinh doanh, nên Toyota -fortuner bán chạy là đúng rồi

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
28/3/15
614
695
93
Lắm phốt mà vẫn bán chạy, coi bộ Toy nó vẫn dắt mũi đc ntd VN thêm 1 thời gian nữa :)) giá FT bản cao nhất bù thêm 300 nữa lấy Forester XT chạy sướng chắc phải gấp 10 lần

anh Sướng nhưng chắc gì người đi cùng anh đã sướng ? 1 cái 5 chộ 1 cái 7 chỗ. so cái gì mà so. Bớt thể hiện sự khôi lõi đi anh.

Hạng C
12/1/15
671
456
63
29
anh Sướng nhưng chắc gì người đi cùng anh đã sướng ? 1 cái 5 chộ 1 cái 7 chỗ. so cái gì mà so. Bớt thể hiện sự khôi lõi đi anh.
Ko có bất cứ cái xe 7 chỗ nào ngồi mà nó sướng ở cái hàng ghế cuối, nhất là đi xa, đồ thì ko có chỗ để. Trừ dòng thuần MPV, điển hình là mấy em In hay FT 7 chỗ cũng chỉ để chở 7 người đi dịch vụ thôi. Và còn nữa, bạn khôn hơn ai mà mạt sát người khác? Ngồi ở Sub thì 5 người đều sướng nhé, thử đi rồi quay lại đây

Hạng C
28/3/15
614
695
93
Ko có bất cứ cái xe 7 chỗ nào ngồi mà nó sướng ở cái hàng ghế cuối, nhất là đi xa, đồ thì ko có chỗ để. Trừ dòng thuần MPV, điển hình là mấy em In hay FT 7 chỗ cũng chỉ để chở 7 người đi dịch vụ thôi. Và còn nữa, bạn khôn hơn ai mà mạt sát người khác? Ngồi ở Sub thì 5 người đều sướng nhé, thử đi rồi quay lại đây
lái rồi anh, đang nói đi xe 7 chỗ, anh lôi xe 5 chỗ vào làm gì ? bù thêm 300 với anh là đơn giản nhưng nó là số tiền lốn với cái xe 1-2 tỷ. Nói như anh thì với 1,7 tỷ tôi bù thêm 200 mua 2 chiếc CX-5 tôi 1 chiếc vợ 1 chiếc đi cho "sướng"

Hạng C
12/1/15
671
456
63
29
Con forester hình như 5 chỗ mà bác
Đúng rồi bác, bản cao cấp của FT thường mua để phục vụ gia đình, mà em thấy giá đó cứ lấy Sub đi cho sướng, tội gì ham 7 chỗ mà phải đâm đầu vào FT, trong khi phốt của nó đầy, hoặc Pajero Sport cũng ko là sự lựa chọn rồi, cái gì cũng hơn, máy ngon ko thua Toy

Hạng C
12/1/15
671
456
63
29
lái rồi anh, đang nói đi xe 7 chỗ, anh lôi xe 5 chỗ vào làm gì ? bù thêm 300 với anh là đơn giản nhưng nó là số tiền lốn với cái xe 1-2 tỷ. Nói như anh thì với 1,7 tỷ tôi bù thêm 200 mua 2 chiếc CX-5 tôi 1 chiếc vợ 1 chiếc đi cho "sướng"
Chắc bác ko đọc kỹ, mình nói xe phục vụ gia đình đó, FT cao cấp nhất ko ai điên lấy làm xe dịch vụ