Tư Vấn Đầu Tư Bất động sản nhà chim Yến

bạn có nhà chim yến chưa?

• Bình chọn: 4 20,0%
  • chưa

Bình chọn: 16 80,0%

• Total voters
    20
Tập Lái
9/12/18
19
7
3
APD đa số nhà yến kiểu tiền chế. Nhưng hiệu quả thì khá cao đó anh. Vị trí cũng tương đối tốt thì không mà cũng không xấu. Chỉ có điều là APĐ là khu dân cư nuôi sẽ ảnh hưởng đến hàng xóm, không khuyến kích. về lâu dài chính sách sẽ thay đổi kg ổn không an tâm nên họ làm tiền chế thôi là vậy. mà bây giờ đất APĐ giá cao rồi xây sẽ không hiệu quả nữa. Đất nhà yến thì phải rẻ và rộng để không ảnh hưởng.
Bác Nam Nga cho em xin sdt/địa chỉ của bác nào chuyên xây dựng nhà tiền chế để nuôi yến em nhờ bác ấy xây giúp. Cảm ơn bác nhiều

8/8/16
1.734
2.891
113
Nhiều ng nuôi,tăng 3x % năm mà => 3 năm nữa có yến xjn ,rẻ ăn rồi
Họ bán 25 tr/kg thì lái thu mua nhiêu ?
Mọi ng sai ở chỗ tính 25 tr .Đúng là tính giá lái thu mua nhiêu

Hạng C
7/4/17
771
725
93
Nhiều ng nuôi,tăng 3x % năm mà => 3 năm nữa có yến xjn ,rẻ ăn rồi
Họ bán 25 tr/kg thì lái thu mua nhiêu ?
Mọi ng sai ở chỗ tính 25 tr .Đúng là tính giá lái thu mua nhiêu
lái mua yến thô 21-22tr/ky giá hiện nay nhé (giá lái thu) Còn bán lẻ thì tùy. Còn khi nào giá xuống thì không ai biết (biết trước thì giàu hết). chỉ biết là năm 2013-2014 giá 13tr giờ là hơn 20tr. Nếu như giá 10tr/kg thì người ta vẫn thấy lời trừ khi nhà đó thất bại yến không về. chứ nuôi yến có tốn 200-300k tiền điện mối tháng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
7/4/17
771
725
93
Bác Nam Nga cho em xin sdt/địa chỉ của bác nào chuyên xây dựng nhà tiền chế để nuôi yến em nhờ bác ấy xây giúp. Cảm ơn bác nhiều
Nhà tiền chế nuôi yến chỉ Phù hợp cho khu đất yếu, khó vận hành độ bền không cao, chất lượng tổ không đạt,... nhưng bác phải cho mình biết bác định xây ở đâu? tỉnh huyện nào, và quy mô bao nhiêu.

• Like
Reactions: Tronghuu
Hạng B1
19/7/10
81
343
63
Hiện tại nhà yến mới khá nhiều nên tốc độ tăng đàn có chậm hơn hồi trước nhưng vẫn là một kênh đầu tư tốt. Số tiền đầu tư không nhỏ nên các bác nên nghiên cứu thật kỹ trước khi đầu tư thì sẽ giảm bớt rủi ro.
- Xây nhà yến có tính chất hên xui, người xây và vận hành nhà yến có ảnh hưởng rất lớn đến tỉ lệ này. Bên trong nhà yến nào cũng giống giống nhau nhưng trong đó có rất nhiều cái tinh tế.
- Yến là của trời cho hơi duy tâm một chút là ai có phúc có đức rất dễ thành công. Khi đó rất dễ gặp mảnh đất tốt, người xây và vận hành tốt.

Chúc các bác đầu tư thành công !

P/s: Nhà yến thành công thì càng ngày sẽ càng nhiều yến, đã quyết làm nên đầu tư hẳn hoi và chuẩn từ đầu.

Tập Lái
30/7/16
25
39
13
39
lái mua yến thô 21-22tr/ky giá hiện nay nhé (giá lái thu) Còn bán lẻ thì tùy. Còn khi nào giá xuống thì không ai biết (biết trước thì giàu hết). chỉ biết là năm 2013-2014 giá 13tr giờ là hơn 20tr. Nếu như giá 10tr/kg thì người ta vẫn thấy lời trừ khi nhà đó thất bại yến không về. chứ nuôi yến có tốn 200-300k tiền điện mối tháng.
Đọc topic thấy bác có vẻ rất tâm đắt trong việc nuôi yến của mình và khả năng thắng lớn từ yến.
Theo kinh nghiệm của em thì thường việc gì kiếm được thì người ta không dại gì bày kế cho người khác vào. :))) .
Theo quan sát của em. Nuôi yen là
1: chổ rửa tiền của ...
2: Là của các bác có dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật xây nhà yến.
3. Và tất nhiên cũng có thành công .
Chúc các bác thành công.

Hạng C
7/4/17
771
725
93
Đọc topic thấy bác có vẻ rất tâm đắt trong việc nuôi yến của mình và khả năng thắng lớn từ yến.
Theo kinh nghiệm của em thì thường việc gì kiếm được thì người ta không dại gì bày kế cho người khác vào. :))) .
Theo quan sát của em. Nuôi yen là
1: chổ rửa tiền của ...
2: Là của các bác có dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật xây nhà yến.
3. Và tất nhiên cũng có thành công .
Chúc các bác thành công.
Cái số 1. hoàn toàn sai nha bác