Tư Vấn Đầu Tư Bất động sản nhà chim Yến

bạn có nhà chim yến chưa?

• Bình chọn: 4 20,0%
  • chưa

Bình chọn: 16 80,0%

• Total voters
    20
Hạng B2
15/7/14
108
146
43
Mong bác làm nơi hoang vắng, xa khu dân cư vào chứ nuôi chim Yến là 1 vấn nạn nhức nhối hiện nay ở các tỉnh thành, ngay cả Tp HCM, ồn ào không ai sinh sống, học hành làm việc được, hix

• Like
Reactions: nthieu
Hạng D
13/4/16
1.901
3.065
113
Hồ Chí Minh
quangcaosanpham.com
Thế thì chả khác gì mình là người vô học, đê hèn, tự hạ thấp danh dự bản thân xuống.
Đây là cách trị kẻ đê hèn thiếu ý thức, vì pháp luật ko trị họ được, thử hỏi nhà bác kế bên nhà yến mở loa tối ngày bác chịu nổi không? bác đi thưa chính quyền cũng nói cho qua loa mà không giải quyết được, không lẻ họ xây nhà yến kế bác thì bác dọn đi chỗ khác là có thức

Hạng B2
15/7/14
108
146
43
Đây là cách trị kẻ đê hèn thiếu ý thức, vì pháp luật ko trị họ được, thử hỏi nhà bác kế bên nhà yến mở loa tối ngày bác chịu nổi không? bác đi thưa chính quyền cũng nói cho qua loa mà không giải quyết được, không lẻ họ xây nhà yến kế bác thì bác dọn đi chỗ khác là có thức
Thì vậy mới acay đó bạn, chả ai muốn tổn hại tình làng nghĩa xóm cả, nên mình thiếp nghĩ, pháp luật cần có chế tài mạnh tay, về vấn nạn này, nuôi thì làm ơn, ra đảo, rừng rú, ngập mặn xa khu dân cư mà nuôi.

Hạng C
7/4/17
771
725
93
Thì vậy mới acay đó bạn, chả ai muốn tổn hại tình làng nghĩa xóm cả, nên mình thiếp nghĩ, pháp luật cần có chế tài mạnh tay, về vấn nạn này, nuôi thì làm ơn, ra đảo, rừng rú, ngập mặn xa khu dân cư mà nuôi.
Bây giờ có công nghệ mới không cần phát loa tiếng chi, luôn rồi, nên mấy bác yên tâm. Tuy nhiên mình không ủng hộ và phản đối xây nhà chim yến trong khu dân cư nhé.

• Like
Reactions: b2driver