Hạng B2
20/4/14
111
39
28
Củ Chi, Tp Hồ Chí Minh
"Đầu tư khoản đất nhỏ lẻ" mà quăng chi một bài vĩ mô vậy?

Thấy anh focus khu công nghiệp Phước Đông có phải anh muốn sale cho cái hình bên dưới?

View attachment 2268631
Mình đang nghiên về chỗ Gò Dầu nhiều hơn vì nó đang phát triển lên Thị Xã và có anh Cao Tôc đi qua nữa mà giá cả nghe nói cũng còn rẻ nên đang tìm đây

• Like
Reactions: huuhanh9999
Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Mình đang nghiên về chỗ Gò Dầu nhiều hơn vì nó đang phát triển lên Thị Xã và có anh Cao Tôc đi qua nữa mà giá cả nghe nói cũng còn rẻ nên đang tìm đây
Gò Dầu từ trung tâm đi ra 1km là ko có dân ở, nhỏ như cái lỗ mũi mà cò lái nào cũng thổi là lên thị xã, e cũng lạy mí a. Nói có căn cứ cho dân nhờ

Hạng B2
20/4/14
111
39
28
Củ Chi, Tp Hồ Chí Minh
Gò Dầu từ trung tâm đi ra 1km là ko có dân ở, nhỏ như cái lỗ mũi mà cò lái nào cũng thổi là lên thị xã, e cũng lạy mí a. Nói có căn cứ cho dân nhờ
Em thì thấy nó có nhiều cái cũng hay, em mới chạy lên coi cái BV xuyên Á Tây Ninh rồi, giờ mà biết cái Cao Tốc chỗ nào em múc vài miếng liền

Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Em thì thấy nó có nhiều cái cũng hay, em mới chạy lên coi cái BV xuyên Á Tây Ninh rồi, giờ mà biết cái Cao Tốc chỗ nào em múc vài miếng liền
a biết BV Xuyên Á rồi thì cứ chạy vào bất kì quán cafe nào quanh đó dõng dạc tuyên bố tôi muốn mua đất cạnh đường cao tốc, bảo đảm anh chưa đầy 30s là đầy nhóc thông tin.

Hạng B2
20/4/14
111
39
28
Củ Chi, Tp Hồ Chí Minh
a biết BV Xuyên Á rồi thì cứ chạy vào bất kì quán cafe nào quanh đó dõng dạc tuyên bố tôi muốn mua đất cạnh đường cao tốc, bảo đảm anh chưa đầy 30s là đầy nhóc thông tin.
Bác có vẻ rành về thị trường này nhỉ, bác tư vấn sơ cho em với bác, tài chính ko dồi dào cho lắm và cũng bị dính vài phốt nên cũng hơi ngại

Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Bác có vẻ rành về thị trường này nhỉ, bác tư vấn sơ cho em với bác, tài chính ko dồi dào cho lắm và cũng bị dính vài phốt nên cũng hơi ngại
em không rành gì mấy nhưng dân địa phương, a ko rành thì đừng chém như miếng thơm tới miệng. Cò lái trên này đang ôm bom nên ai lên đây hỏi mua đất là nó mừng hơn chết đi sống lại.

Hạng B2
27/8/13
254
443
63
Mới bán đc miếng đất Quà Thành Tây Ninh mừng thấy mợ luôn.
Lãi 10%/14 tháng.
Hồi đó ko biết sao mà lên tận đó mua. haizzz
Trảng Bàng, Gò Dầu có gì mà bây giờ về thấy cty bds nhiều như nấm mối sau mưa vậy mấy anh?