Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Mới bán đc miếng đất Quà Thành Tây Ninh mừng thấy mợ luôn.
Lãi 10%/14 tháng.
Hồi đó ko biết sao mà lên tận đó mua. haizzz
Trảng Bàng, Gò Dầu có gì mà bây giờ về thấy cty bds nhiều như nấm mối sau mưa vậy mấy anh?
Cò lái mà khoảng 3 năm nay kiếm ít cũng 5-10 tỉ thì a nghĩ sao?

Hạng B2
20/4/14
111
39
28
Củ Chi, Tp Hồ Chí Minh
Mới bán đc miếng đất Quà Thành Tây Ninh mừng thấy mợ luôn.
Lãi 10%/14 tháng.
Hồi đó ko biết sao mà lên tận đó mua. haizzz
Trảng Bàng, Gò Dầu có gì mà bây giờ về thấy cty bds nhiều như nấm mối sau mưa vậy mấy anh?
Em timf hiểu thì cũng có cái hay để tăng giá đó bác

• Like
Reactions: Lolita
Hạng B2
23/5/17
295
362
63
44
Quận 1,TPHCM
Em thì thấy nó có nhiều cái cũng hay, em mới chạy lên coi cái BV xuyên Á Tây Ninh rồi, giờ mà biết cái Cao Tốc chỗ nào em múc vài miếng liền
Mua chi cao tốc vay, cao tốc thì đâu cho lưu thông đâu... rào 02 bên hết...ai thử đụng vô mấy lô gan bx Xuyên Á coi, phỏng tay... gò dầu có quy hoạch lên thị xã nhưng mà phải 2025(kkk)... các nền phân lô giá vài trăm vẫn có ng mua lai rai... còn tiền tỷ giờ k thấy khách hàng hỏi nhiều như trước.
mình có đất ở Trảng Bàng, Gò dầu (chính chủ)...bác muon đầu tư inbox em

• Like
Reactions: mongao and toomykk
Hạng B2
27/8/13
254
443
63
Cò lái mà khoảng 3 năm nay kiếm ít cũng 5-10 tỉ thì a nghĩ sao?
3 năm kiếm 5-10 tỷ là bt thôi anh, Trảng Bảng cách đây 2 năm thì quá sốt. em có mấy miếng Trảng Bàng giá cũng tăng đều.
Tây Ninh ổn nếu đầu tư Trảng Bàng, Gò Dầu, các huyện khác thì tỷ lệ tăng giá rất chán

Hạng B2
20/4/14
111
39
28
Củ Chi, Tp Hồ Chí Minh
Mua chi cao tốc vay, cao tốc thì đâu cho lưu thông đâu... rào 02 bên hết...ai thử đụng vô mấy lô gan bx Xuyên Á coi, phỏng tay... gò dầu có quy hoạch lên thị xã nhưng mà phải 2025(kkk)... các nền phân lô giá vài trăm vẫn có ng mua lai rai... còn tiền tỷ giờ k thấy khách hàng hỏi nhiều như trước.
mình có đất ở Trảng Bàng, Gò dầu (chính chủ)...bác muon đầu tư inbox em
Em thì vẫn thích mấy cái phân lô hơn, vì có thị trường có khu nên có gì gửi sale bán lại cung dễ hơn là đất lẻ, mà đất lẻ em thấy đa số đường đất là nhiều

Hạng B2
23/5/17
295
362
63
44
Quận 1,TPHCM
Em thì vẫn thích mấy cái phân lô hơn, vì có thị trường có khu nên có gì gửi sale bán lại cung dễ hơn là đất lẻ, mà đất lẻ em thấy đa số đường đất là nhiều
Thì mình nói bác rồi, phân lô là vẫn tiêu thụ lai rai (350-500tr/lô); còn đất kia giờ giá cũng cao... đường nhựa hoá cũng nhiều r, đường đất còn ít lắm