Hạng B2
7/4/10
218
0
0
33
vinamin nói:
Hổng biết bêm cam có kẹt xe không nhỉ ?

em qua thủ đô của nó kẹt xe chỉ bằng ở cần thơ em thôi bác à,nhưng thời tiết thì đúng là điên cái đầu=>> 43 độ cơ

Hạng B2
14/6/10
196
2
0
máy bác biết 1 mà ko biết 10. đa phần da họ đen nhưng cũng có bộ phận người miên ( ko phải VN,TQ đâu) cũng trắng lắm cũng dễ thương lắm đó.máy bác ko để ý đó thôi. Nóng thì hơn mình rồi nhưng vẫn thua Lào.

Hạng B1
19/8/10
85
42
18
em xem trên tivi thấy mấy em lexus mà bị bỏ ngoai vỉa hè la liệt như xe đồ chơi ở VN thấy mà thèm
xe ở bên Cam thì rẻ hơn xe bên mình nhiều
mà nghe cậu em ưu đi wa đó chơi về kể xe bên đó ko biển số vẫn chạy bình thường ko biết có thật ko nữa? bác nào biết xác minh thực hư dùm em
mà nếu thực vậy thì làm sao mà quàng lý ha
em hỏi ngu các bác đừng chửi, tội nghiệp

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Hôm bữa em lên Hà Tiên chơi nhà thằng bạn và đc nó dẫn qua Miên chơi,qua bên đó gặp mấy người bạn ( Nói bạn chứ ai cũng lớn hơn em ít nhất 5 tuổi ) và trò chuyện 1 lát về xe em mới hiểu là xe bên Miên nó rẻ thúi vậy trời,bởi vậy mới đc gọi là CPC thiên đường xe hơi giá rẻ.Nhìn mấy con Lét Xụt bên đ1o mà em mê tê tẫn vậy

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Bất ngờ với Innova ở Campuchia
ha_minh nói:
Đây là Con Land của ông bạn người Cam chở em đi khắp đất nước, Con xe này ông ý mua có 9.500 Obama thôi mà chạy cực chất bởi vì là hàng Mỹ mà, máy dầu cực kỳ tiết kiệm, tiêu thụ có 9L/100km,
Con Land này mà bán đi về VN chỉ mua được chiếc M626-96 của em thôi . Em ủng hộ Nhà nước tăng thuế xe lên 300~400% cũng được để V2 già của em còn có chỗ đứng. Nếu giảm còn 5% như Cam thì xe em bán ve chai à, các bác ác vừa vừa chứ !

Bất ngờ với Innova ở Campuchia

Hạng B2
14/6/10
196
2
0
bác có vợ 2 thì bác nói thế.em chưa có đang thèm khát mà bác kêu nhà nước cứ tăng thuế thì bao giờ em mua được con xe đây. bác sống tốt ghê.hahahaha