Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
RE: BẦU CHỌN HỘI TRƯỞNG SFC! Mời mọi người tham gia!!!

Em cũng xin vote :
1. Kiến Vàng
2. Chelvol
3. Hungnguyen123
4....:D:D

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội

Em làm phát vote cho nó máu...........
1. Kiến Vàng
2. Chelvol
3. Hungnguyen123
4. Mrpinocio

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103

1.Kiến vàng
2.Hunguyen123
3.Chevol
4.Mrpinocio

Hạng C
20/11/07
529
0
16

Hôm nay không đi off được với AE SFC SG buồn quá buồn......[:eek:].

Thôi thì tham gia một việc làm có ích cho hội SFC đeeeeê......:D:D:D

1. Kiến Vàng,
2. Hunguyen123
3.Chevol
4. Mrpinocio

Hạng B2
20/12/07
223
160
43

1.Hunguyen123
2.Kiến Vàng
3.Chevol
4.Mrpinocio

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

em vote luôn:
1. Kiến vàng
2. Chevol
3. hungnguyen123
4. Mrpinocio

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Em chưa thấy bác NamKhanh03 có "Đơn xin thôi giữ chức " Chủ nhiệm mà các bác đã bầu mới là sao nhỉ?
Em thấy chủ nhiệm HTX nhiệm kỳ vừa rồi thành công thế cơ mà, [8|]
@all: Bác nào giữ đơn của bác NK03 đề nghị lên tiếng cái, Bác NK03 chưa có đơn mà đã bầu mới em e không đúng tiêu chí của HTX "ăn chơi có tổ chức lắm !:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/7/06
516
0
16

1.kienvang
2.chevol
3.Mrpinocio
4.hunguyen123

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: nhh2811

Em chưa thấy bác NamKhanh03 có "Đơn xin thôi giữ chức " Chủ nhiệm mà các bác đã bầu mới là sao nhỉ?
Em thấy chủ nhiệm HTX nhiệm kỳ vừa rồi thành công thế cơ mà, [8|]
@all: Bác nào giữ đơn của bác NK03 đề nghị lên tiếng cái, Bác NK03 chưa có đơn mà đã bầu mới em e không đúng tiêu chí của HTX "ăn chơi có tổ chức lắm !:D:D:D
Bác Nhh2811 góp ý rất đúng. Đúng ra nên có đơn từ chức của ban chấp hành cũ: Namkhanh03, Kienvang, MrPinocio và cả bác Chevol... Đây cũng là bài học kinh nghiệm cho các hoạt động sau này cho ban điều hành mới:D
Tuy nhiên, đã từ lâu và đã nhiều lần bác Namkhanh03 định từ nhiệm vì thấy rằng quá bận ko tham gia nhiều với anh em được và anh em đều động viên bác ý cố gắng giữ chức cho tới đợt bầu mới. Và đây là cơ hội để bác Namkhanh03, 1 trong các bậc khai quốc SFC của chúng ta thực hiện được mong muốn của mình. Dẫu vậy thì bác Namkhanh03 cũng sẽ cố gắng tham gia các hoạt động tới đây của SFC cũng như OS.
Còn việc từ nhiệm thì thay mặt ban chấp hành cũ tôi xin phép anh em cho chấm dứt hoạt động Ban điều hành SFC nhiệm kì 1 và nhường quyền điều hành cho ban bầu cử.
Nhân tiện, tôi cũng gửi luôn danh sách bầu cử của mình. Lưu ý với các thành viên, khi tham gia vào ban điều hành thì trách nhiệm sẽ rất nhiều còn quyền lợi chính là được đại diện cho SFC, chia sẻ niềm đam mê Santa Fe cùng anh em (c'est tout:D):
1. Chevol
2. Pinocio
3. Hunguyen123
4. Kienvang (mạnh dạn tự ứng cử vì thấy mình vẫn có ích cho SFC;))

Hạng C
10/7/06
516
0
16

@all: SFC lúc đầu chỉ là mô hình HTX được thành lập tự phát trên cơ sở những AE làm "chuột bạch" đầu tiên khi mua STF mong muốn được cùng nhau chia xẻ những đam mê khi cùng "thí nghiệm" sử dụng xe Hàn. Kết quả "thí nghiệm" thành công ngoài mong đợi, thể hiện ở số lượng STF được bán ra và nhất là số thành viên SFC ngày càng lớn mạnh. Với mong muốn uy trì được tiêu chí 'ăn chơi có tổ chức" của HTX STF ban đầu, việc nâng cấp thành SFC là cần thiết và điều này cần tổ chức lại SFC cho phù hợp với quy mô hiện nay để SFC ngày càng lớn mạnh, đáp ứng được mong mỏi của AE và các quy định của OS.
Ban chủ nhiệm HTX trận thành cảm ơn sự ủng hộ và tham gia nhiệt tình của AE trong thời gian qua.
Vụ đơn từ xin cho miễn nhé, vì khi thành lập "tự phát" có đăng ký theo "quy định" của pháp luật đâu. AE một nhà vui là chính và tuân thủ các quy định của Hội.:)

Status
Không mở trả lời sau này.