Hạng B1
30/5/08
82
171
33
anh đi từ 5:00 PM đến Đà lạt không hơn 11:00 PM, đúng tốc độ toàn tuyến kèm theo 30 phút dừng xe nghỉ chân.
Chắc mình theo lời khuyên của anh @dccouq, đến Bảo Lộc rồi nghỉ.

Hôm kia mình có hỏi về đường đi có an toàn không, nghĩa là đi buổi tối có gặp các cứ cậu choai choai chặn xe hay không ấy mà. Ở Việt Nam mình chỉ sợ trộm cướp! :D

Hạng B2
19/10/13
425
4.540
93

Hôm kia mình có hỏi về đường đi có an toàn không, nghĩa là đi buổi tối có gặp các cứ cậu choai choai chặn xe hay không ấy mà. Ở Việt Nam mình chỉ sợ trộm cướp! :D
Book sát ngày trên đường đi cũng được vì công suất phòng hiện giờ chắc chỉ max là 20%.
Book qua agoda giá chưa tốt đâu, anh thử ivivu.com đi

• Like
Reactions: nugift and PMH82
Hạng D
16/10/06
1.541
9.815
113
sites.google.com

Ql20 đông đen, xe rau đi như đi chợ, thành bưỏi vài phút có 1 xe ai dám chặn a ơi, mấy đường tỉnh này nọ mới sợ.

• Like
Reactions: nugift
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Chiều tối nay mình xuất phát
cám ơn tin cập nhật của anh 6
Khách đến từ HCM nếu khai báo y tế không nằm trong các vùng liệt kê (danh sách cập nhật hàng ngày) thì vẫn đi lại bình thường
P/s sáng nay các bạn resort ở Dalat vẫn còn kêu gọi aeOS lên nghỉ dưỡng ủng hộ, Dalat vẫn bình yên
View attachment 2484476
View attachment 2484504

Vậy thì sáng mai lên đường thôi!

• Like
Reactions: PMH82
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113

Mình đi Đà lạt, hầu như, giờ khởi hành từ 18:00 - 19:00, và đến Đà lạt 11:00 đến hơn 12:00, có khi 01:30 AM của hôm sau.
Nếu trên đà lạt họ không cho check in đêm khuya thì anh nên tạm dừng ở Bảo lộc

P/s: Mình không phải tay lái lụa, không phải tài chuyên nghiệp, chỉ là biết sợ khi chạy xe, cũng như không muốn đóng phạt (dưới mọi hình thứ) khi lưu thông.

Tập Lái
31/12/20
27
12
3
35
Mình cũng dự định khoảng giữa tháng 6 đi ĐL. Nên cũng ngóng thông tin.

Hạng B1
30/5/08
82
171
33
Mình đi Đà lạt, hầu như, giờ khởi hành từ 18:00 - 19:00, và đến Đà lạt 11:00 đến hơn 12:00, có khi 01:30 AM của hôm sau.
Nếu trên đà lạt họ không cho check in đêm khuya thì anh nên tạm dừng ở Bảo lộc

P/s: Mình không phải tay lái lụa, không phải tài chuyên nghiệp, chỉ là biết sợ khi chạy xe, cũng như không muốn đóng phạt (dưới mọi hình thứ) khi lưu thông.
Mình đã book hotel cho cả Bảo Lộc và Dalat rồi. Vì ngại đêm hôm nên minh cũng chỉ dừng để nghỉ ở Bảo Lộc khoảng 10-11pm thôi. Nhưng nhỡ có trễ quá 12am thì vẫn check-in bình thường chứ anh? Mình nghe việc không cho check-in ban đêm này là lần đầu!

Hạng D
16/10/06
1.541
9.815
113
sites.google.com
Mình đã book hotel cho cả Bảo Lộc và Dalat rồi. Vì ngại đêm hôm nên minh cũng chỉ dừng để nghỉ ở Bảo Lộc khoảng 10-11pm thôi. Nhưng nhỡ có trễ quá 12am thì vẫn check-in bình thường chứ anh? Mình nghe việc không cho check-in ban đêm này là lần đầu!
Mình đang di linh đây, tối bảo lộc a nên ở ks sao vàng, giá ổn chất lượng bãi xe rộng.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Đường QL20 an toàn cả ngày lẫn đêm, không vắng và chạy ngang rừng như các đường tỉnh DT mà bác sợ.
Check in giờ nào cũng được. Bình thường đến quá trể có khi KS hủy (trong mùa cao điểm full phòng), còn hiện giờ vắng khách nên vô tư. Tuy nhiên để chắc ăn, bác nên gọi KS báo khoảng giờ đến (trể) để họ chuẩn bị tiếp khách.