Hạng D
16/7/13
1.304
14.654
113
Em ủng hộ bác chủ kiện thẳng lên pc67
Em xin chịu toàn bộ án phí.

Đúng như các bác đã phân tích, trong đơn khiếu nại, bác chủ cứ nhấn mạnh vào vạch kẻ 1.18 và không có phân làn 412 suy ra không có cơ sở để thổi, chưa nói đến lập biên bản.

Trong khiếu nại, bác nhớ yêu cầu thưừong xuyên bồi dưỡng lại nghiệp vụ cho các chiến sỹ để tạo dựng và giữ gìn niềm tin của nhân dân đối với lực lượng thực thi Pháp luật. Hôm qu, chính bộ trưởng Trần Đại quang đã nói: CSGT là mặt tiền của mặt tiền, càng phải hiểu luật hơn. CSGT không hiểu luật thì không nên ra đường gây cản trở giao thông.
.....Dân đen không hiểu luật.....thì bóp chết chúng nó luôn..không tha..."...Bác nhỉ...ahhahaha

• Like
Reactions: vancondibo
Hạng D
30/4/14
1.139
16.637
113
Yeah, ngon rồi. Cuối năm được mùa BB. Phe ta chuẩn bị tinh thần thi "Tìm hiểu pháp luật" trong năm mới vậy.

Bác chủ lấy mẫu đơn bên thớt bác @thuanbkck điều chỉnh lại và PM em góp ý cho. Sau đó gửi khiếu nại đến đội luôn.
Lão này khoái lắm đây, lại có việc để làm :D

Bữa giờ me mãi không có, giờ có CSGT làm chim mồi cho các đàn anh khác, đứng ra thử nghiệm lập BB để xem phản ứng của thành viên OS đây :p

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
cả đường 1 chiều cũng k sao.
Đoạn này 1 số chỗ có biển 407a "đường 1 chiều".
Tuy nhiên ngay cả là đường 1 chiều thì xe cơ giới vẫn được đi cả 2 làn.
Đường trên k có phần đường dành cho xe thô sơ, không có vạch giới hạn phần đường xe cơ giới.
Vậy khoản 2 chỉ áp dụng trong trường hợp có kẻ vạch phân làn cho xe thô sơ hả bác? Có văn bản nào ghi chuyện này, bác chỉ kỹ hơn cho em nhé.

Hạng F
4/1/08
8.301
112.227
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
xxx dám lập biên bản dám cho bác ghi ý kiến thì chắc đã có gì đó mới
@em sẽ hóng cái thớt này vì em hay đi như bác chủ

Em không nói bác chủ nhưng chợt nghĩ ra 1 mưu của xxx: Trưng ra 1 cái biên bản để khủng bố tinh thần các bác tài đang lưỡng lự. Có thể xxx đang chấp nhận thử thách, qua được vụ này, nếu không ai kiện cáo mà chỉ nhắc nhở nội bộ thì cứ vô tư mà chơi chiêu.

Thực sự từa đầu 2015, doanh thu của đội đã suy giảm đáng kể sau khi thông xe nút An Phú.

Hạng B2
20/3/14
431
249
63
Em không nói bác chủ nhưng chợt nghĩ ra 1 mưu của xxx: Trưng ra 1 cái biên bản để khủng bố tinh thần các bác tài đang lưỡng lự. Có thể xxx đang chấp nhận thử thách, qua được vụ này, nếu không ai kiện cáo mà chỉ nhắc nhở nội bộ thì cứ vô tư mà chơi chiêu.

Thực sự từa đầu 2015, doanh thu của đội đã suy giảm đáng kể sau khi thông xe nút An Phú.
Bác này đoán mò nè, mà em cũng đoán vậy... Hic đầu óc mình có đen tối quá ko ? Hay mất niềm tin vào xxx quá rồi.

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Em ủng hộ bác chủ kiện thẳng lên pc67
Em xin chịu toàn bộ án phí.

Đúng như các bác đã phân tích, trong đơn khiếu nại, bác chủ cứ nhấn mạnh vào vạch kẻ 1.18 và không có phân làn 412 suy ra không có cơ sở để thổi, chưa nói đến lập biên bản.

Trong khiếu nại, bác nhớ yêu cầu thưừong xuyên bồi dưỡng lại nghiệp vụ cho các chiến sỹ để tạo dựng và giữ gìn niềm tin của nhân dân đối với lực lượng thực thi Pháp luật. Hôm qu, chính bộ trưởng Trần Đại quang đã nói: CSGT là mặt tiền của mặt tiền, càng phải hiểu luật hơn. CSGT không hiểu luật thì không nên ra đường gây cản trở giao thông.
Pc67 có thể không đúng thảm quyền và sẽ chuyển xuống đội giải quyết.

Hạng B2
21/7/14
199
468
63
34
Tp.HCM
trời ơi cuối năm được biên bản mà mấy bác mừng quá thể...chúc các bác khiếu nại thành công!!

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng B2
13/8/14
287
189
43
40
Em lót dép hóng...đoạn này gấu nhà toàn hối em đi làn trong cho nhanh.....em: cứ từ từ...khong chi phải vội...đi chơi mà...mất công phải cãi nhau với bọn cờ hó....lên trên 1 chút...thấy cờ hó liền....gấu im thin thít...."Gấu" ngang ngửa chúa sơn lâm...mà sợ cờ hó..chán ghê.....hehehe
Gấu mình gấu nhà Bác ợ,thuần chủng rùi,còn cờ hó là cờ hó rừng rú,sống hoang dã (suốt ngày lang thang săn mồi ngoài đường) lại ko chích ngừa dại,nguy hiểm lém,chọc nó chi nó cắn dại thí mọ luôn á.

• Like
Reactions: AndyNg
Hạng C
30/3/14
747
346
63
Vũng Tàu
Trời ơi . Bác chủ là người đã trúng số độc đăc của XỔ SỐ KIẾN THIẾT OS rùi nhá .
Hy vọng bác chủ bữa sau lên làm việc sẽ có 1 cái clip hoặc file ghi âm để làm quà cho ae OS nhé bác
Bác dawngoodman chỉ cho bác chủ nhiệt tình vào nhé . Hay là bữa sau bác dawngoodman có rảnh thì xin đi cùng với bác chủ hộ tống bác ý có thêm tinh thần để chiến . Hehe
P/s : Chúc bác chủ sẽ dành chiến thắng vẻ vang:3dtanghoa::3dtanghoa:

• Like
Reactions: thietbiloc