Tư Vấn Đầu Tư BDS mùa dịch

Hạng C
30/5/17
512
625
93
43
Giờ mà còn tiền hỏi đất đai sao ko đi từ thiện đi :)
Ghét nhất ông bà nào mở miệng ra cứ nói người nào có tiền phải đi làm từ thiện , phải thế này thế kia .Bạn đi làm từ làm từ thiện trước đi ,đâu có ai cấm bạn .Đừng áp đặt suy nghĩ của mình cho người khác

Hạng D
10/7/10
1.241
1.633
113
...mới 'xuống xác' ở Nam Cát Tiên vài ngày trước. Nếu có tiền sẽ xuống xác tiếp An Hạ - Bình Chánh.
Rất thích Đà Lạt, nhưng không đủ điều kiện. 3 năm sau nhất định phải kiếm miếng Đà Lạt.
Mình cũng thích NCT nhưng mà mấy năm trước thì còn rẻ, 1-2 năm nay giá lên cao nên chững lại. Không biết còn tăng nhiều hay không. Hơn nữa thanh khoản cũng kém hơn SG. Bác mua gần vườn không.

• Like
Reactions: khánh hoà
Hạng D
10/7/10
1.241
1.633
113
Ghét nhất ông bà nào mở miệng ra cứ nói người nào có tiền phải đi làm từ thiện , phải thế này thế kia .Bạn đi làm từ làm từ thiện trước đi ,đâu có ai cấm bạn .Đừng áp đặt suy nghĩ của mình cho người khác
Bác ấy nói đùa ấy mà

• Like
Reactions: khánh hoà
Hạng D
28/10/19
1.233
4.329
113
Mình cũng thích NCT nhưng mà mấy năm trước thì còn rẻ, 1-2 năm nay giá lên cao nên chững lại. Không biết còn tăng nhiều hay không. Hơn nữa thanh khoản cũng kém hơn SG. Bác mua gần vườn không.
Cũng cách vườn 2,5km. Giờ cách vườn < 1km mặt tiền giá cao quá bác ơi..

Hạng B1
30/5/11
77
666
83
Người quen xin xỏ, có cơ hội là xin liền, mấy nay thấy đt nhắn tin hoài -kaka