Tư Vấn Đầu Tư BDS mùa dịch

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42

Khai phá tiềm năng bất động sản các tỉnh phía Nam​

Em lựa chọn 2 điểm: Tân Tập, Long An và Nhà Bè. Chỉ cần tuyền cao tốc Bến Lức Long Thành cùng các tuyến cao tốc Trung Lương Mỹ Thuân Cần Thơ thông xe thì 2 cùng này sẽ là điểm sáng ở khu Nam

Hạng C
7/9/18
682
5.463
93
From Anam Hội
Giờ chờ đến giữa năm 2022 vô hốt hàng ngộp được không các Bác?

em hóng rồi bọn buôn nhà bác mua của nó thì may nó có giá rẻ còn mua từ người ta bán thách lắm chịu không nổi đâu.
hơn nữa nhà đất ko bão hòa được, nếu bão hòa thì tiền kêu gọi "từ thiện" và một số khoản khác sẽ chảy về đâu ?

SUV confirmed
Hạng B1
28/2/07
73
29
18
Giá nhà còn giảm sâu. Sau Covid mặt bằng cho thuê giảm và không còn sinh lợi như trước nữa lúc đó tha hồ lựa nha

Hạng B2
22/6/13
176
244
43
Giá nhà còn giảm sâu. Sau Covid mặt bằng cho thuê giảm và không còn sinh lợi như trước nữa lúc đó tha hồ lựa nha
Không biết hồi phục của du lịch ra sao? Nhưng hiện nay tìm mặt bằng và sửa chửa nhỏ làm BNB chắc nhiều người đang sợ hãi bỏ chạy ai có can đảm nhảy vào không ah?

Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
Không biết hồi phục của du lịch ra sao? Nhưng hiện nay tìm mặt bằng và sửa chửa nhỏ làm BNB chắc nhiều người đang sợ hãi bỏ chạy ai có can đảm nhảy vào không ah?
Vụ Air BNB này hình như năm ngoái bác @Ba Văn có bài phân tích. Bác search lại xem sao.