Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
bánh trước dễ kiểm soát hơn khi có sự cố tại vì sẽ cảm nhận được từ tay lái nên bánh cũ hơn bánh sau cũng được. vì xe vận động bánh sau nên vỏ mới cho bánh vận động đằng sau là lựa chọn tốt nhất.

em đã tìm được cái bánh cũ rồi, 600k vnd. đợi chạy tới cuối năm em thay hết 4 bánh luôn. không biết loại nào chạy em nhỉ?

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku
teddy0201 nói:
bánh trước dễ kiểm soát hơn khi có sự cố tại vì sẽ cảm nhận được từ tay lái nên bánh cũ hơn bánh sau cũng được. vì xe vận động bánh sau nên vỏ mới cho bánh vận động đằng sau là lựa chọn tốt nhất.

em đã tìm được cái bánh cũ rồi, 600k vnd. đợi chạy tới cuối năm em thay hết 4 bánh luôn. không biết loại nào chạy em nhỉ?
lại sai nữa rồi, quan trọng là ảnh hưởng đến lái, đang chạy tốc độ cao mà nổ hoặc xẹp đột ngột lốp trước thì chuyện gì sẽ xảy ra hả teddy? mà xe dẫn động cầu sau thì nên thay mới 4 cái luôn

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
teddy0201 nói:

Bánh sau mà nổ thì xe chỉ chạy ziczac. Bánh trước mà nổ nếu tay lái ko chắc thì có thể xe chạy bằng... nóc!