Hạng C
12/6/09
556
2
18
HCM
Bộ thứ 30 (bộ cuối cùng của Đợt 1), mới hôm qua 02/02/2010 bác dtl1987 mới đến lắp:

bê buoc santafe 2010

=========

bê buoc santafe 2010

=========

bê buoc santafe 2010

=========

Hạng D
5/6/08
1.673
5.622
113
Đồng Nai
Lâu lắm rồi em mới vào lại diễn đàn, dạo này lu bu quá không off với các bác được, gần cận tết hàng hóa nhiều nhức cả đầu, mog rằng sẽ sớm gặp lại các bác.

Hạng C
20/11/07
529
0
16
Bác cho em hỏi sau khi lắp bệ bước này thì vợ 2 sẽ bị lùn hết bao nhiêu ạh?

Hạng C
12/6/09
556
2
18
HCM
whitemouse nói:

Các bác trong Hội SFC đã đo rồi, sau khi lắp Bệ bước Santa Fe (kiểu X5), khoảng cách từ mặt đường đến mặt dưới của Bệ bước là khoảng 22 - 23cm (áp suất lớp bơm chuẩn theo qui định của nhà sản xuất) ==> khoảng cách cao hơn khoảng sáng gầm xe.

Hạng C
20/11/07
529
0
16
M6Convertible nói:
whitemouse nói:

Các bác trong Hội SFC đã đo rồi, sau khi lắp Bệ bước Santa Fe (kiểu X5), khoảng cách từ mặt đường đến mặt dưới của Bệ bước là khoảng 22 - 23cm (áp suất lớp bơm chuẩn theo qui định của nhà sản xuất) ==> khoảng cách cao hơn khoảng sáng gầm xe.

Thanks Bác nhiều. Thiệt hại bao nhiêu tiền và thời gian để lắp vậy bác?em không đăng ký thì có hàng để lắp không?khi nào thì có thể múc được? Thanks

Hạng C
12/6/09
556
2
18
HCM
whitemouse nói:
M6Convertible nói:
whitemouse nói:

Thanks Bác nhiều. Thiệt hại bao nhiêu tiền và thời gian để lắp vậy bác?em không đăng ký thì có hàng để lắp không?khi nào thì có thể múc được? Thanks

Thời gian lắp chỉ mất khoảng 20p thui pác whitemouse. Đợt 2 này về 20 bộ. Em lập DS để biết số lượng các bác cần bao nhiêu mà để lại cho từng bác thui. Tình hình gần Tết nên có trục trặc về tàu bè, khoảng 27-28 Tết hàng mới về CarStar. Nếu bác whitemouse thích thì em ghi tên bác vào để khi hàng về sẽ gọi thông báo cho bác. Bác thích qua Tết lắp cũng okie. Thiệt hại lúa như Đợt 1 và như các thành viên SFC nên bác yên tâm.

Hạng B2
11/4/07
467
1
16
M6Convertible nói:
huunhan2k nói:
M6Convertible nói:
tommy2000 nói:
bullshitttt..

Bác tommy2000 có đăng ký trong DS bên em hok sao mà "bullshit" nóng quá rùi. "Giận quá mất khôn" đó nha.

CARSTAR cập nhật thông tin mới nhất từ Taiwan. CARSTAR đã tìm được tàu, ghép hàng gởi nhanh Bệ bước Santa Fe (kiểu X5) về Việt Nam. Khoảng 10/2 sẽ đến CarStar. CarStar làm việc đến 28 Tết (11/2) mới nghỉ. Nếu không làm ảnh hưởng đến thời gian của các thành viên, CARSTAR sẵn sàng phục vụ đến hết ngày 28 Tết. CARSTAR cảm ơn các thành viên SFC đã ủng hộ trong thời gian qua. Thân!

Ặc! Hot quá :D
Nếu bác Tommy 2000 muốn lắp sớm, em nhường tạm cho bác bộ của em.

Bác huunhan2k lắp rùi mà. Định tháo ra nhường cho bác tommy2000 hả.

@ bác tommy2000: bác đừng có giận CarStar nha. Chuyện ngoài ý muốn, em đã cho ghép hàng về sớm nhất có thể. Sẵn sàng phục vụ các bác cả buổi tối nếu không ảnh hưởng đến thời gian của các bác. Em mời bác tommy2000 ly
nha.

@ M6Convertible: tại thấy Tommy2000 bức xúc quá thôi! :)
Mà bác còn options gì khác của SF2010 thì post lên cho anh em nghía nhé! Thanks

Hạng C
12/6/09
556
2
18
HCM
CarStar xin được báo cáo các bác. Tối nay, 28 Tết, lô hàng Bệ bước Santa Fe (kiểu X5) sau khi vượt qua bao sóng gió sẽ có mặt CarStar. Có bác nào muốn lắp trước Tết, CarStar sẵn sàng phục vụ cả ngày mai, 29 Tết. (và được tặng 1 suất Rửa xe bọt tuyết ngay tại CarStar luôn). Thân!

Hạng B2
18/7/07
203
1
18
54
Vũng tàu
Bác Trung:
đã đủ chưa bác nhỉ

M6Convertible nói:
CarStar xin được báo cáo các bác. Tối nay, 28 Tết, lô hàng Bệ bước Santa Fe (kiểu X5) sau khi vượt qua bao sóng gió sẽ có mặt CarStar. Có bác nào muốn lắp trước Tết, CarStar sẵn sàng phục vụ cả ngày mai, 29 Tết. (và được tặng 1 suất Rửa xe bọt tuyết ngay tại CarStar luôn). Thân!