Hạng D
1/12/06
3.031
100
38
Quá nhàm chán với công việc?

Vậy thì bạn hãy thư dãn, và biến Laptop thành bể cá với nhiều cảnh đẹp, âm thanh sống động. Bạn có thể thêm bớt cá, cho thức ăn vào bể để nuôi các con cá muôn sắc màu của bạn ...

Thật hay mơ vậy?

Vâng, là sự thật đấy! Và là với "Bể cá trong mơ" :D:
http://www.dreamaquarium.com/

(còn nếu cần hạt vừng thì bạn tự kiếm nhé, tìm cũng không khó lắm đâu ;))

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Bể cá trong mơ!

huhu, hạt vừng mà thấy 20% tiền lời được donate cho công tác môi trường hổng nỡ xơi bác gốp ơi:(

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Em thấy nó không là mơ nữa mà là ác mộng:D Nhìn đàn cá đầy màu sắc bơi lội rất sinh động (em vốn thích cá nước mặn) nhưng rồi tai nạn cho cái desktop LCD vì thằng cháu 3 tuổi leo lên ghế với cây bút bi và vô tư chơi với đàn cá.[&o]:([>:]

Hạng D
16/10/06
1.548
10.167
113
sites.google.com

Nếu bác xài hệ điều hành Vista Ultimate thì ko cần down mấy cái này lun, chỉ cần 1 đoạn video chất lượng cao về đại dương (cái này thì vô số!!!) là có thể làm background với chức năng Dreamscene, hehe, cực đẹp nhá!!!

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

em có license nè, em sẽ share cho những bác nào em quý:D, nhớ đăng ký nha:D
Cái này bị 1 cái hại là làm máy chạy nền nên hơi nóng, ví dụ đi đâu để máy bật, nó sẽ chạy thành screensaver, thế là nóng máy, em toàn để screensaver, không có thời gian rảnh đề ngồi coi, chẳng biết lúc trước mua làm gì nữa:D

Hạng D
1/12/06
3.031
100
38

Bác Phantan cảnh báo đúng đó.

Các bác làm bể cá xong rồi thì phải đậy điệm cẩn thận, không chó mèo trèo lên bắt cá đấy. Móng mèo mà cào vào bể cả là xước hết ... màn hình TFT đó :D.

Hạng D
1/12/06
3.031
100
38

Trời, em phải vất vả mớm cho cá ăn cả tháng trời mới ra được bể cá nhiều như thế đó bác ạ ;)

Trích đoạn: Golf06

Trời, em phải vất vả mớm cho cá ăn cả tháng trời mới ra được bể cá nhiều như thế đó bác ạ ;)
chết chửa thế mà từ hôm qua tới giờ em chả cho chúng nó ăn cái gì cả

chắc nổi lềnh phềnh hết rồi

em cũng thấy có phần mua thêm cá nhưng bọn nó cứ sorry em bằng tiếng Anh mà em đọc k hiểu

chắc phải nuôi cá đẹp để lấy tiền tham quan mua thêm cá mới đúng không bác[&:]