Hạng D
9/1/06
2.596
11.561
113
HCM
Lúc nãy trời mưa to, em dừng ở ngã 4 thì có đồng chí xe máy chạy tán vào đuôi sau, làm bể mặt đèn sau bên tài. Trời mưa to quá, nên em cũng chạy luôn. Bây giờ dừng lại mới thấy bể đèn. Ở Đại lý Ford có bán cái mặt đèn này không các bác? Hay Ford chỉ bán nguyên cụm đèn? Còn có tiệm nào có sẵn cái mặt đèn này để em mua thay vào không các bác? Hay phải ra chỗ tiệm gia công mặt đèn để làm lại?

Cảm ơn các bác !

Hạng C
24/5/12
817
201
43
44
Cái này phải đặt hàng bác ơi . vì mấy đời cũ hàng hiếm lắm .

Bác gởi tin nhắn đi chứ chứ các Bác ấy chỉ cho Bác thì mất lòng mấy Đại lý quá. Hì hì hì.
Em thì ko biết nhiều đâu, Bác đừng hỏi em nhe. Kiếm ông nhiều sao hỏi là chắc cú.

Hạng B1
4/8/08
82
13
8
Cái này thợ có thể đắp mặt khác vào; không được 100% như nguyên bản, nhưng nếu ko xem kỹ ko phát hiện ra đâu. Bác đem ra cho họ nghiên cứu trước khi thay mới đi!

Hạng D
9/1/06
2.596
11.561
113
HCM
Lúc chiều em ra TBT làm lại mặt Mica, thấy cũng được, che bụi che mưa. Đang vivu Vũng Tàu, mưa to quá. Không biết có vô nước không. Nếu ổn thì sài cũng được. Nhìn bên xịn, bên dỏm thấy cũng 8/10.

Hạng B2
6/4/05
497
71
28
euro car nói:
Lúc chiều em ra TBT làm lại mặt Mica, thấy cũng được, che bụi che mưa. Đang vivu Vũng Tàu, mưa to quá. Không biết có vô nước không. Nếu ổn thì sài cũng được. Nhìn bên xịn, bên dỏm thấy cũng 8/10.

Xài 1 thời gian nữa sẽ thấy chênh lệch rõ hơn.