Hạng B2
11/7/18
115
3.132
84
Cho em hỏi,
Các bác biết bs nào chữa bệnh này hết không?
bị bệnh này khổ quá các bác.
em xin cám ơn.

Em bị từ hồi năm 2 đại học..tới tận 2003..tự dưng nó hết..chả bít..từ đó bia diệu vô tư..chả hiểu nữa..

Hồi 92..xuống Bạch Mai..ông anh làm bác sỹ ở đó..bơm Ba2SO4 vào ..chụp phản quang kuynh lắm..móa..bụng như cái trống căng lên để người ta chụp..

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.441
113
Stress là nguyên nhân ... anh cố gắng sao giảm noa là từ từ sẽ đỡ ... ông BS tiêu hoá chạy mặt em luôn .. ổng bảo chết mới hết
Haidza
Cuộc đời anh có hai phần dài nhất trong ngày ngày phần thứ nhất là phần công việc giao tiếp với công ty phần thứ hai là gia đình giao tiếp với củ khoai sung vậy Anh muốn hết stress thì anh phải chấm dứt thử một trong hai phần A hoặc là chấm dứt cả hai phần này
PS: em rất hi vọng là chị củ khoai sùng không đọc cờm này

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
Đại tràng hoàn PH, đã hết vụ ăn sáng xong là đau ị, sáng trời lạnh cũng đau ị, uống bia rượu tối hôm trước hôm sau cũng đau ị, uống có 2 hộp 40k/hộp khỏi luôn :), sướng!
Bị nặng dùng thử Tràng Phục Linh Plus xem, mắc hơn, 180k/hộp.

Em chỉ bị ăn sáng vào xong là trong vòng 15-30 phút phải đi. Còn trưa hay chiều thì không bị. Thanks bác.

• Like
Reactions: Sieu Xe01
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.441
113
Em chỉ bị ăn sáng vào xong là trong vòng 15-30 phút phải đi. Còn trưa hay chiều thì không bị. Thanks bác.
E dậy tập thể dục xong là đi
Ko cầm dc
Hơn 20y rồi
Từ ngày mổ polyp trực tràng

Hạng B1
4/5/13
91
3.310
83
Cái này do ăn uống là nhiều. Em cứ ăn ngoài là đau bụng, thức ăn nhà nấu thì không sao. Ngoài do thức ăn không sạch, còn do chén đũa bên ngoài rửa không sạch, dễ lây lan khuẩn HP. Dính vào nó thì nó dí cho chạy bất kể.​

• Like
Reactions: Huboss