Hạng B2
25/5/15
196
802
93
Hồ Chí Minh
Triệu chứng là uống ly cafe vô là oánh dắm vung vít phải ko anh
Triệu chứng là ăn sáng vô bị dí, đang chạy dọc đường cũng phải tấp vô quán cà phê gấp, mặc dù đang trễ giờ làm.
Đi ăn ngoài cũng bị gí, ăn rau sống cũng bị.

Cà phê thì em uống ko sao.
Cà phê sữa thì không uống dc.

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Stress là nguyên nhân ... anh cố gắng sao giảm noa là từ từ sẽ đỡ ... ông BS tiêu hoá chạy mặt em luôn .. ổng bảo chết mới hết
Anh Huboss lói đúng nè. Em khám cả chợ dẫy với y dược thì các cô chú bác sỹ cũng lói i dậy.
Sáng ăn xong vừa tính tiền là....... mía ám ảnh vl.
Ko mắc bệnh thì thôi, mắc dồi thì vô phương trừ phi vô lo vô nghĩ thì tự khắc hết :D

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Triệu chứng là ăn sáng vô bị dí, đang chạy dọc đường cũng phải tấp vô quán cà phê gấp, mặc dù đang trễ giờ làm.

Nó ám ảnh luôn bác ạ. Sợ vl. Cách hạn chế bớt là sáng bác dậy sớm hơn 1 chút, pha cốc nước chanh mật ong tầm 1l, pha ấm ấm, quất hết ly, chờ 15 phút dồi đi wc 1 lần, xong xuôi hẳn ra khỏi nhà. Sẽ khắc phục được phần nào ăn xong tính tiền thì buồn ỉa. :D

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Bữa chở mấy mẹ con lên Q1 chơi , em vô Mac mua ly cafe uống .. nó chột bụng .. sách quần chạy tìm chổ ... bí quá vô quán gì đối diện nhà Thờ Đức Bà mua ly nước ép 70 ngàn để đinveej sinh ..... mịa bà xui cái có 1 chổ ỉa mà ông kia ngồi mẹ nó rồi .. ngồi đợi mà muốn ị ra quần ..
Khuôn mặt anh lúc đó nhìn chắc xấu trai lắm luôn. Thặc :D

• Haha
Reactions: Huboss
Hạng D
5/7/14
2.476
85.508
113
HCMC
Bữa chở mấy mẹ con lên Q1 chơi , em vô Mac mua ly cafe uống .. nó chột bụng .. sách quần chạy tìm chổ ... bí quá vô quán gì đối diện nhà Thờ Đức Bà mua ly nước ép 70 ngàn để đinveej sinh ..... mịa bà xui cái có 1 chổ ỉa mà ông kia ngồi mẹ nó rồi .. ngồi đợi mà muốn ị ra quần ..

Chính xác là anh đã ị ra quần luôn rồi. :D

• Haha
Reactions: Huboss and lazy man
Hạng D
5/7/14
2.476
85.508
113
HCMC
https://namanmarket.com/products/bot-vo-cay-ma-de-huu-co-h-to-goodnes-211 Có anh nào thử cái này chưa, cũng ổn định được tình trạng. Uống buổi tối 2 - 3 muỗng ( muỗng cà phê) trước khi đi ngủ.

Ngủ sớm, 10h là leo lên giường được rồi. Chém gió khuya khuya thì 11h thôi. Máy tính thì về đến nhà đừng mở, điện thoại cũng dẹp luôn.

Kết hợp vận động thường xuyên, kiểu như mỗi ngày dẫn vợ con đi shopping vòng vòng trong mấy trung tâm thương mại, nhưng có thể dẫn đến stress vì hao tiền thì nó lại bị lại :D

Hạng D
28/6/13
1.138
18.175
113

Đang đi ăn với bạn gái mà bảo xí chút anh đi ỉa phát thì bỏ mẹ
Tai hại thật

Hạng D
25/6/09
1.674
10.128
113
Cái này trước em đi khám thì bs nói là "Hội chứng đại tràng kích thích", anh trưởng team Cơ Xương Khớp nói chuẩn rồi, nó là do bị kích thích thần kinh, chứ không phải là bệnh, nên khó hết lắm.
Anh nên học tập anh trưởng team, vợ nói gì cũng DẠ, không cãi bao giờ, nên mình không bao giờ bị xì trét => tự nhiên hết bị (em toàn áp dụng thế)
;)