Hạng C
18/3/11
992
12.870
93
Bệnh này vô mấy bv quốc tế họ mới khám ra, gọi là hội chứng ruột kích thích, nó chỉ đau co thắt chứ đâu bị đi ngoài hay j đâu, k uống thuốc k kiêng j cả, tự bản thân thấy k hợp món j thì loại ra, vd e vẫn uống cafe đc ăn chua đc bthg nh có bữa lại k ăn đc, lúc đau uống nospa và nghỉ ngơi, tự khỏi ah

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B2
12/3/18
371
21.784
103
Bệnh này vô mấy bv quốc tế họ mới khám ra, gọi là hội chứng ruột kích thích, nó chỉ đau co thắt chứ đâu bị đi ngoài hay j đâu, k uống thuốc k kiêng j cả, tự bản thân thấy k hợp món j thì loại ra, vd e vẫn uống cafe đc ăn chua đc bthg nh có bữa lại k ăn đc, lúc đau uống nospa và nghỉ ngơi, tự khỏi ah
Mịa, không kịp là vãi ra quần ngay chứ ở đó mà không.

Hạng B1
4/5/13
91
3.310
83
Mí anh mà té re thường xuyên 100% bị HP nó quấy rối rồi, nội soi cho chắc đi. Nhân tiện nội soi luôn cái đại tràng coi nó có bị polyp không. Em khuyên thật nòng.
Em đi khám bác sĩ nói HP nó lây từ miệng qua miệng, làm em nhịn không dám hôn em nào luôn...​

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
12/9/14
676
6.508
93
Bữa chở mấy mẹ con lên Q1 chơi , em vô Mac mua ly cafe uống .. nó chột bụng .. sách quần chạy tìm chổ ... bí quá vô quán gì đối diện nhà Thờ Đức Bà mua ly nước ép 70 ngàn để đinveej sinh ..... mịa bà xui cái có 1 chổ ỉa mà ông kia ngồi mẹ nó rồi .. ngồi đợi mà muốn ị ra quần ..
Ghé toà nhà M plaza hay ks continental có toalet free sạch sẽ thơm tho nha anh, noted đi rồi làn sau lỡ có mà bị thì biết chỗ :)

• Like
Reactions: Huboss
Hạng C
12/9/14
676
6.508
93
Mẹ em cũng bị làm cả nhà khổ, đi hết bv chợ rẫy, y dược, quận 2, quốc tế, bệnh viện tỉnh cũng ko bớt, do bả ăn toàn rau không, giờ qua ăn thịt cá thêm ít rau nữa thì đỡ, tuần bị 1,2 lần có tuần không bị.

Hạng D
13/1/12
2.667
91.175
113
Ghé toà nhà M plaza hay ks continental có toalet free sạch sẽ thơm tho nha anh, noted đi rồi làn sau lỡ có mà bị thì biết chỗ :)
Tụi nhỏ chơi ngay trước nhà thờ Đức Bà ... đi bộ tới M plaza chắc thúi cả Q1 đó anh ... nhưng note lại biết đâu sẽ cần ..:)

• Like
Reactions: gaconhung
Ban confirmed
Hạng D
9/5/12
1.793
58.632
113
Mí anh mà té re thường xuyên 100% bị HP nó quấy rối rồi, nội soi cho chắc đi. Nhân tiện nội soi luôn cái đại tràng coi nó có bị polyp không. Em khuyên thật nòng.
Em đi khám bác sĩ nói HP nó lây từ miệng qua miệng, làm em nhịn không dám hôn em nào luôn...​

Bị ruột kích thích thì lây HP từ miệng qua phần cuối ruột nghe hợp lý hơn.
Bỏ cũng đúng.