Hạng C
4/5/12
845
28.513
93
Kimi đời nào chịu mang tiếng là tay đua số 2 ở bất kỳ đội nào. Cơ mà chặng này khả năng có mưa thì sao Kimi giữ đc vị trí King of the Spa nhỉ? :D

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
5.000
113
Lyson1 nói:
Kimi đời nào chịu mang tiếng là tay đua số 2 ở bất kỳ đội nào.

Theo logic của bác thì Kimi sẽ ở lại Lotus !?, hoặc có sang Ferrari thì Alonso sẽ phải khăn gói ra đi ...:D...

Hạng C
5/11/10
820
760
93
Ka nói:
Lyson1 nói:

Theo logic của bác thì Kimi sẽ ở lại Lotus !?, hoặc có sang Ferrari thì Alonso sẽ phải khăn gói ra đi ...:D...
:D e thì dự nếu kimi sang fer thật thì có thể fer sẽ bỏ chế độ 1-2 và quay sang cạnh tranh sòng phẳng giữa 2 tay đua như mc laren & merc hiện giờ, dùng 2 cựu vô địch đầy kinh nghiệm chiến với 1 đương kim vô địch nhưng còn trẻ tuổi ! tại sao ko nhỉ ! :D

Hạng C
5/11/10
820
760
93
Ka nói:
Lyson1 nói:

Ka nói:
Lyson1 nói:

:D e thì dự nếu kimi sang fer thật thì fer sẽ bỏ chế độ 1-2 và chuyển sang cạnh tranh sòng phẳng giữa 2 tay đua như mc laren & merc hiện tại, dùng 2 cựu vđ đầy kinh nghiệm để chiến với 1 đương kim vđ nhưng non kinh nghiệm hơn ! tại sao ko nhỉ !

Hạng C
16/3/12
722
399
63
Xì Gòn
Fer từng đối xử tệ với Kimi... e nghĩ ko có lý do gì để quay lại Fer nữa cả....

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
fanofcar nói:
.................
- thêm nữa là ko có gì đảm bảo là rbr sẽ còn chiếm ưu thế như mấy năm gần đây,vì có vẻ động cơ mới chính là điều quyết định sự hơn kém,chứ ko phải là aero dynamic, điểm mạnh của rbr !
.........
fanofcar nói:
việc có mời đc kimi hay ko, ko quan trọng = việc rbr nên giữ chặt được NEWEY, nhân tố quan trọng nhất của rbr !
2 câu này hơi mâu thuẫn.

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
5.000
113
Bác BL3399 ko hiểu ý bác fanofcar rồi. Ý bác ấy là - 1. năm sau chưa biết RBR sẽ ra sao so sánh tương quan với đối thủ, -2. Newey là key staff ở RBR.;) ... E cũng nghĩ thế.