Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.999
113
BELGIAN GP (25/8/2013)

Tin buồn cho RBR: Kimi đã lắc đầu, RBR buộc phải chọn tay đua "no name" Daniel Ricciardo làm teammate của Vettel mùa sau ...

BELGIAN GP (25/8/2013)

Lốp chặng này: Hard (cam) & Medium (trắng).

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/8/13
0
0
0
Mấy tuần không có F1 buồn quá. Sao lâu quá không thấy bác kebab và mấy bác đưa ra những cải tiến mới.
Chặng này có gì mới không các bác?

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.999
113
Kimi bây giờ đang là hàng "hot" ... Có khi nào mùa tới lại quay về Ferrari đua cùng Alonso ko nhỉ

Hạng C
5/11/10
820
760
93
Ka nói:
Kimi bây giờ đang là hàng "hot" ... Có khi nào mùa tới lại quay về Ferrari đua cùng Alonso ko nhỉ
:D kimi nói ko với rbr theo e là có 2 lý do chính : 1 là liệu rbr có định duy trì chế độ tay đua 1-2 ko,hay là sẽ cạnh tranh sòng phẳng,chuyện này ko thấy nhắc tới ? 2 là nghe giang hồ đồn rằng fer đã bí mật mời kimi về với những điều khoản hơn hẳn rbr ( chiện này thì fer thừa sức :D )
- thêm nữa là ko có gì đảm bảo là rbr sẽ còn chiếm ưu thế như mấy năm gần đây,vì có vẻ động cơ mới chính là điều quyết định sự hơn kém,chứ ko phải là aero dynamic, điểm mạnh của rbr !
- cuối cùng, vẫn là cái danh, ko ai nhận là mình hám danh, nhưng chẳng mấy ai chọn đội kém tiếng hơn ! xét tất cả những điểm này thì rbr thua toàn diện !;)

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/11/10
820
760
93
podium lần này có vẻ sẽ cạnh tranh quyết liệt & đông đúc ! rbr & merc , 2 đội thay nhau lấy 5 cup gần đây thì ko thấy nói gì, nhưng lotus thì thự tin khi BOULIER say : very strong in position & battle for 2nd constructor ! còn mc laren cũng mạnh dạn nói rằng mục tiêu là trở lại podium ! fer thì đang toan tính gì sau summer break mà rất kín tiếng ! hãy chờ xem !