Tập Lái
27/8/15
23
14
3
45
Xe AT 2009 chạy 12 vạn báo giá sửa chữa:
Bơm trợ lực lái 4tr200
Giảm sóc trước 4tr400/ 1 đôi
Rotuyn lái trong 1100/ 2 quả
Rotuyn lái ngoài 1100/2 quả
Cao su càng a 1tr200/ 2 quả
Làm lại thước lái 3tr200
Bi tăng tổng 950k
Sơn lại quanh xe : 4.2tr
thay ghế da singapore: 6.7tr
Khử mùi và làm sạch nội thất: 1tr
Giá ngày Tết căng cứng... Hôm nào rãnh rỗi bác cho mình nghía bộ ghế da Singapore. .. Phone/zalo giao lưu: 0908111890 hay loanh quanh ở quận 7, 5...

Tập Lái
8/2/19
3
1
3
38
Em cũng mới lấy 1 em 2008 giờ bị nằm ở nhà ko đi xa được. Xe em bị tình trạng báo nóng máy. Quạt ở trước vẩn quay, quạt ở sau cũng vậy. Két nước giải nhiệt thì nóng báo động trên xe qua chử H. Thợ xem thì báo hư ống nước giải nhiệt hay cảm biến em cũng ko rỏ. Nhờ mấy anh tư vấn giúp em hãng kia nào sửa uy tín an toàn. Cám ơn mấy anh nhiều

Hạng B2
19/4/16
380
188
43
46
Em cũng mới lấy 1 em 2008 giờ bị nằm ở nhà ko đi xa được. Xe em bị tình trạng báo nóng máy. Quạt ở trước vẩn quay, quạt ở sau cũng vậy. Két nước giải nhiệt thì nóng báo động trên xe qua chử H. Thợ xem thì báo hư ống nước giải nhiệt hay cảm biến em cũng ko rỏ. Nhờ mấy anh tư vấn giúp em hãng kia nào sửa uy tín an toàn. Cám ơn mấy anh nhiều
ra kia Phu M Hung thay o do lam cung ok

Tập Lái
27/8/15
23
14
3
45
bị mất nước giải nhiệt hoặc van 1 chiều ko mở. Nếu hư cảm biến thì quạt ko chạy. Nếu chưa có kinh nghiệm về xe thì nên chọn những dòng xe đời mới... Tết này rong ruổi bắc Nam thấy rất nhiều Carnival.
Nếu bạn gần quận 7 tôi có thể ghé xem qua cho bạn...

• Love
Reactions: brightsea2001
Tập Lái
8/2/19
3
1
3
38
bị mất nước giải nhiệt hoặc van 1 chiều ko mở. Nếu hư cảm biến thì quạt ko chạy. Nếu chưa có kinh nghiệm về xe thì nên chọn những dòng xe đời mới... Tết này rong ruổi bắc Nam thấy rất nhiều Carnival.
Nếu bạn gần quận 7 tôi có thể ghé xem qua cho bạn...
Cám ơn anh. Em ở quận 9. Xe em bây giờ đi xa ko được. Đi là pải chế nước vào két làm mát mới chạy được. Anh em cho hỏi thay đồ tốn chi phí bao nhiêu. Ở gan em co kia bình triệu ko hiết có làm ổn ko

Tập Lái
27/8/15
23
14
3
45
Cám ơn anh. Em ở quận 9. Xe em bây giờ đi xa ko được. Đi là pải chế nước vào két làm mát mới chạy được. Anh em cho hỏi thay đồ tốn chi phí bao nhiêu. Ở gan em co kia bình triệu ko hiết có làm ổn ko
Theo miêu tả chỉ cần thay nắp két nước 100k và bình nc giải nhiệt 120k/4lit là ổn...

Tập Lái
8/2/19
3
1
3
38
Ko biết có anh em nào khai trương chưa. Để em qua sửa cho khỏe để có xe đi chơi tết.

Tập Lái
20/2/19
2
0
1
49
Các Bác chỉ giáo giúp em với

1. Gara nào ở Sài Gòn sửa chữa bảo trì Kia Carnival uy tín, chất lượng (ngoài hãng)
2. Nơi bán phụ tùng Canival giá tốt, uy tín (Sào Gòn)?

Cám ơn các Bác chỉ giáo.

Hạng B1
22/3/09
68
22
8
37
Xe bác có khả năng là bị van hằng nhiệt ko mở hoặc bơm nước bị mòn hết cánh nên ko bơm được. Bác vào hãng Kia cho nó vệ sinh két nước, kiêm tra van hăng nhiêt và bơm nước. Chi phí ko nhiều đâu.