Tập Lái
22/7/19
6
1
3
Các bác cho hỏi phụ kiện, phụ tùng carnival này mua ở đâu vậy. E tìm mà không có

Tập Lái
27/8/15
23
14
3
45
Các bác cho hỏi phụ kiện, phụ tùng carnival này mua ở đâu vậy. E tìm mà không có
Cần hàng chất lượng thì vào Kia đặt, mua xài tạm ra shop Dương Gia ở Ngã 4 An Dương Vương và Trần Bình Trọng và còn 1 bạn chuyên order bán hàng sedanviet.
Bạn cần test món nào thì post mềnh có sẽ cho mượn... quận 7, Tp.HCM.

• Like
Reactions: Vanduong910
Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Xe tôi đang bị bệnh máy lạnh rất kỳ lạ là mở hai dàn lạnh thì dàn trước mới lạnh, còn mở một dàn thì dàn trước không lạnh luôn.

Tập Lái
20/11/10
49
7
8
bác có độ thêm 2 cục cao su nhún sau cho cao lên không?thấy đít xe đi đủ người no hay xệ xuống

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
bác có độ thêm 2 cục cao su nhún sau cho cao lên không?thấy đít xe đi đủ người no hay xệ xuống
chắc phuộc xuống rồi đó bác. e vừa thay 4 phuộc, e chở 7 bao phân bón 350kg ở sau đít mà đít xệ xuống có chừng 2cm hà

Tập Lái
3/4/19
15
9
4
39
Trong này có bác nào chạy carnival mà bị hao nước ko. Xe mình lúc trước bị hao nước trung bình một tuần châm nước hết một bình nước phụ . Xử lý gồm thay toàn bộ dàn ống nước thay luôn van hằng nhiệt thay nắp két vẫn bị . Cuối cùng mình tìm đc một lại keo tự vá đường nước và dùng thử thì 2 tuần nay không phải châm thêm nước nữa vì không còn hao nước. Mình có tham khảo ra gara chuyên sửa dòng này thì họ nói có thể bị ron mặt máy nên nước bị hao vậy mà chai keo tự vá này nó bịt lại đc cũng hay thiệt

• Like
Reactions: LA PHONG