Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Re:Bệnh gì mà phải chữa -chỉ viết cho SFCer thực sự

Viet nhanh qua voi lai dAnh may vi tinh 10 ngon, nen sot,l londau la chuyen binh thuong !!he he. Anh dang online bang dt nen k co dau

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

Em biết ngay- "lão M." lại bức xúc & hình như đang bực cái xxx mình nên nhìn đâu cũng thấy vi trùng của căn bệnh "biết rồi, khổ lắm, nói mãi" - lắng nghe đấy, nhưng lâu lâu mới hiểu - hic :D:D:D
CV@: bác mang cái xì-mát fôn qua chỗ Biên nhờ cài fần mềm T.Việt miễn phí nhé, đọc đau đầu quá ah- nếu kô trích quĩ đội bóng ra nâng cấp lên IP4 nhé

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC

Cuộc sống luôn vốn thế.... luôn luôn có giới hạn!
Vực thẳm có sâu nữa... ắt chắc sẽ có đáy!
Lòng người lại khó dò... vì chẳng thấy khung đáy!:D

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123

<span style=""color: #0000ff;"">Chân thành. Thẳng thắn. Tương trợ.</span> <span style=""color: #ff0000;"">Tôn trọng</span>. <span style=""color: #0000ff;"">Chia sẻ</span>.
Theo nhận định của riêng mình thì Ku Mạnh đã đạt tới cảnh giới 4.5/6 chữ khẩu hiệu của SFC này (chữ tô màu xanh). Đạt cảnh giới cực cao.
[style="color: #ff0000;"][style="color: #000000;"]Clap ... clap ...clap!
[/style][/style]

[style="color: #ff0000;"][style="color: #000000;"]
[/style][/style]

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Ấy cụ Rùa em vưỡn tôn trọng anh em nhưng phải chỉ đúng bệnh nên em xin lỗi buộc chỉ đúng tên đúng việc ...hay lại né bớt cho tôn trọng hả bác ? Bác nào thấy bị thiếu tôn trọng thứ lỗi nha , và cũng tự kiểm điểm tý.

Hạng B2
24/2/09
442
2
18
48
Vietnam

Thỉnh thoảng em lót dép ngồi nghe mà chẳng hiu giề ...

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38

ông bà có câu : " Thuốc đắng dã tật, sự thật mất lòng "
Có mất lòng mà tốt cho đại cuộc thì cũng nên !

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Em xin lỗi dạo này bị táo bón tý .. hic sẽ cố viết cho xong . Các bác tham gia đóng góp nhé

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123

ruametocdo nói:
<span style=""color: #0000ff;"">Chân thành. Thẳng thắn. Tương trợ.</span> <span style=""color: #ff0000;"">Tôn trọng</span>. [
manhodessa nói:
Ấy cụ Rùa em vưỡn tôn trọng anh em nhưng phải chỉ đúng bệnh nên em xin lỗi buộc chỉ đúng tên đúng việc ...hay lại né bớt cho tôn trọng hả bác ? Bác nào thấy bị thiếu tôn trọng thứ lỗi nha , và cũng tự kiểm điểm tý.
Hahaha ... cảm nhận của riêng mình là Mạnh rất quý mến anh em, giúp đỡ ai cũng nhiệt tình nhưng chưa thật sự tôn trọng ý kiến tập thể. Nói ra ko sợ sự thật mất lòng nha ... kaka.
Theo mình muốn đạt đến đỉnh cao sự tôn trọng thì manhodessa cần bỏ cái tên Hứa Duy Mạnh... hahaha!
Muốn đạt đến đỉnh cao của sự văn minh thì cần phải ban cái nick D.m.
Chẳng biết ý kiến như vậy có đúng ko nhưng Rùa vẫn cứ chém gió ... kaka!

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

He he cái nik của em D.m nó đặc biệt có bậy lắm đâu bác-em ít khi vào bằng nik đó mà . Còn họ hứa thì em chỉ nhận khi phải đi nhậu thôi , vì em giờ kiêng rồi ...lắm bệnh quá , hôm nào sáng buồn uống sinh tố thì hú em nha.
Các bác tha lỗi nha nếu đụng chạm tý , nhưng em nghĩ anh em thà viết nói thẳng mặt nhau còn hơn bằng mặt mà không bằng lòng .