Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC
Re:Bệnh gì mà phải chữa -chỉ viết cho SFCer thực sự

haizzzz... lại đi ra!
hôm nay thụt thò vô room như cụ rùa khi Hà Nội trở trời... :(

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Giờ em đọc cái quyết định của BLĐ SFC SG em cũng không hiểu các bác muốn gì nữa . Còn việc các bác hội ý vấn đề Mr.Fil cũng không phổ biến đến anh í .Để anh í lại quay về đòi cái văn hóa nhà anh . Cứ tưởng Mr.Fil bỏ anh em sang sinh hoạt chỗ khác có văn hóa hợp với ảnh hơn .

@Mr. Fil : bác xem lại phát ngôn ngoài đi ... đứng để anh em giận nha .

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Ừ em xin anh em up phát cho dễ hiểu phát biểu của anh hội phó Hungnguyen123... ha ha

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123

Lâu lâu @manhodessa khai quật mấy cái thớt cũ đọc lại để ký ức tràn về .... ngẫm cũng hay hay!

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

He he cụ Ruame chui vào xả ...tâm trạng .

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku

manhodessa nói:
Cu Bom nói:
Tối mời Bác ra sân bóng làm ca nước mía với ae :p
Xì Gòn giờ chỉ còn có thế thôi ạh [:O]

khách quý đến nhà thế này mà im dze là sao ta ? Hình như cả ba bác BLD lặn hết cho nước nó trong rồi
bác Mạnh khai quật cái thớt này lên làm em thấy ... tủi thân, he he đúng 6 tháng sau chuyến vui vẻ ấy em về SG làm xe một tuần và ... buồn hơn con chuồn chuồn
vừa rồi tổng kết nhiệm kỳ thấy các bác quậy zui quá nghĩ là con tim đã vui trở lại định cuối tháng này về SG gặp anh em tí, lâu quá nhớ nhưng hôm nay ... đọc những gì trên này thấy lại ... buồn tiếp tập 3

Hạng B2
15/3/07
368
2
18
Tp.HCM

@Hoang an : buồn là do bác chẳng gọi anh em thôi, bao nhiêu người chờ bác mà chẳng thấy alo ? Toàn đi đánh lẻ không à !!!

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon

hoang an nói:
manhodessa nói:
Cu Bom nói:

khách quý đến nhà thế này mà im dze là sao ta ? Hình như cả ba bác BLD lặn hết cho nước nó trong rồi
bác Mạnh khai quật cái thớt này lên làm em thấy ... tủi thân, he he đúng 6 tháng sau chuyến vui vẻ ấy em về SG làm xe một tuần và ... buồn hơn con chuồn chuồn
vừa rồi tổng kết nhiệm kỳ thấy các bác quậy zui quá nghĩ là con tim đã vui trở lại định cuối tháng này về SG gặp anh em tí, lâu quá nhớ nhưng hôm nay ... đọc những gì trên này thấy lại ... buồn tiếp tập 3

Anh về SG toàn gọi mấy em chân dài có thấy gọi mấy anh chân ngắn đâu hehe

23/10/06
14.638
5.121
113

hoang an nói:
manhodessa nói:
Cu Bom nói:

Anh phải giống như bác chuabiet áh! Vô SG 12h đêm alo vẫn có người ra nhậu nè!