Hạng B2
28/7/09
422
0
0
www.otosaigon.com
M2 nói:
với giá tương đương 16 tỉ , con này đc xếp cùng với RR ghost hay RR phantom vậy các bác ?
Cạnh tranh với Phantom. Cạnh tranh với Ghost còn có thể chứ Phantom thì chưa đủ tuổi

Hạng B2
26/2/10
424
8
18
36
S65AMG_nb nói:
M2 nói:
với giá tương đương 16 tỉ , con này đc xếp cùng với RR ghost hay RR phantom vậy các bác ?
Cạnh tranh với Phantom. Cạnh tranh với Ghost còn có thể chứ Phantom thì chưa đủ tuổi
bác này nói gì thế? Gì mà cạnh tranh với Phantom rồi Ghost tá lả :cool:

Hạng B2
28/7/09
422
0
0
www.otosaigon.com
Reventon No.1 nói:
S65AMG_nb nói:
M2 nói:
Ý em là con này sản xuất ra để cạnh tranh với Phantom nhưng nó chưa đủ tuổi để sánh với Phantom. Chỉ sánh được với Ghost thôi. Bác hiểu chưa?

Hạng B2
3/1/08
151
0
0
Crazy_Fan_Car nói:
Biển NN như này 16tỉ mua đc 2 con ấy chứ :D
Dạ 16 củ được con rưỡi thui bác nhé D:: chưa dược 2 con đâu ạ .

Hạng B2
26/3/11
284
0
16
12
tphcm
Reventon No.1 nói:
S65AMG_nb nói:
M2 nói:
chắc ý bác đó nói giá bằng ghót nhưng cạnh tranh với phantom

Hạng B2
2/5/11
499
0
0
Reventon No.1 nói:
Bà mẹ nói: con này đề pa làm gì = LEAD của mẹ

xe đẹp mà biển cũng đẹp, vô tình 6789 :p
:De củng nghỉ y như bác

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
S65AMG_nb nói:
Reventon No.1 nói:
S65AMG_nb nói:
M2 nói:
Ý em là con này sản xuất ra để cạnh tranh với Phantom nhưng nó chưa đủ tuổi để sánh với Phantom. Chỉ sánh được với Ghost thôi. Bác hiểu chưa?
cho em ném đá bác S65 phát nha:D.Í bác là"con này sx ra để cạnh trah với Phântôm nhưng nó chưa đủ tuổi để so sánh với Phântôm.Chỉ ss đc với Ghosh thôi".em ko ngĩ vậy đâu,vì để cạnh tranh với RR(thực chất là Ghosh chứ hổng phải Phântôm như bác nói luk đầu ) và MM thì Benli có 1 mẫu xe khác tên là Anarge.hãng còn con tên là Azure nữa nhưng em ko bik con đó có cùng phân hạng với Mulsanne này ko :D .COn Anarge giá đắt như xe 62S vậy,nhưng mà trông kiểu giáng thì:mad::mad::mad::mad:vn mình cũng coá 1 xe trog SG

Last edited by a moderator: