Hạng B1
5/8/10
72
41
18
trong salon đường CH em thấy 1 chiếc, nhưng mà giấu sau mấy 4 chiếc RR ở ngoài mặt tiền :D

M2
Hạng B2
6/4/11
160
1
16
39
với giá tương đương 16 tỉ , con này đc xếp cùng với RR ghost hay RR phantom vậy các bác ?

M2
Hạng B2
6/4/11
160
1
16
39
àh , em không để ý nó biển gì , cứ nghĩ ra biển trắng là ~ 16 tỉ đó mà . xếp cùng phân khúc với Ghost hay Phantom các bác ?

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
a mà bac chủ thớt ơiiiiiiiiiiii,cho em hỏi cái này.ngày trc bác là người post bài DBS sắp về HN từ...năm ngoái.Nhưng cho đến bây giờ em dù qua LC suốt mà ko thấy em nó,cả trên mạng cũng ko thấy nói đến chuyện em nó về,ấy vậy đọc báo Xe Hơi thì trong bìa cuối trong kho xe của LC lại có hình DBS.Bác nói em bik với,em là Fan trug thành nhất của AM tại việt nam đấy:D(em thick all các xe AM nhất là DBS).thanks bác ạ

Aston_Martin. nói:
a mà bac chủ thớt ơiiiiiiiiiiii,cho em hỏi cái này.ngày trc bác là người post bài DBS sắp về HN từ...năm ngoái.Nhưng cho đến bây giờ em dù qua LC suốt mà ko thấy em nó,cả trên mạng cũng ko thấy nói đến chuyện em nó về,ấy vậy đọc báo Xe Hơi thì trong bìa cuối trong kho xe của LC lại có hình DBS.Bác nói em bik với,em là Fan trug thành nhất của AM tại việt nam đấy:D(em thick all các xe AM nhất là DBS).thanks bác ạ

Vầng hiện tại ở HN thì vẫn chưa có thông tin gì về DBS về bác àk :(

Hình như về VN r` nhưng bị quá cảnh lại đẩy sang bên kia hay sao ý :confused:

Hạng B2
15/4/11
234
0
0
Em thì ít mong chờ vào bài "sắp về" lắm.

Cứ đợi nó về rùi vào xem cho sướng.

2,3 ngày trước em đi ngang qua 1 showroom ở Đường Công Hòa Q. Tân Bình thấy 1 showroom ko to lắm, để chật chội 5 RR bên trong đó (có bác xác định là 1 Mulsanne và 4 RR) ... nhưng cũng về 1 cách im lặng. Có cơ hội quay lại săn ảnh ngay.