Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Tuần sau anh Ger có dzãnh làm nhẹ cùng xóm " mèo mướp" nhen:3dcuoi:
Cảm ơn @caubasg. Hẹn quất chung với anh em Bim dịp khác.
Cuối tuần nài mình đi đổ dốc trên Di Linh roài.
Cuối tuần sau mình đi bò hóng MTB ở Hầm Đá làng Đại Học.

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
@thongteng: hình này của đại ca nhóm hổ báo xóm mềnh mà anh! nghe đồn bị công an phường bắt gỡ xuống dzồi vì Mercedes "trọc phú" ko được phép!
Riêng X5 của bác nếu máo làm nhẹ 2 con lên xe như vầy là vừa đẹp, BMW thi công an cho phép ( kèm bánh mì nhen):3dcuoi:
hàng new hay used gì cũng có và khá nhiều.

View attachment 178246
Mình ở trong đội đua xe đạp phong trào của TP.HCM nên được miễn bánh mì nha cưng. Vừa rồi mình đi đua xe để 4 chiếc trên mui, 1 chiếc trong cốp, mấy chú tuýt vô bảo chở hàng trên mui. Mình bala bala đi đua xe mới về. Mấy ảnh bảo thiệt hả tưởng anh đi buôn xe đạp, thôi đi đi.

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
chô
Cạnh cây xăng lồm en người ta seo các anh MTB phơi bụng nuy hết dzáo vậy anh Ger?
Anh em lên đến Tam Bố (Di Linh) lúc 3h sáng, đành ngủ luôn trên xe 16c và chờ. Sáng ra ráp xe rồi đạp xuyên rừng, đổ xuống vùng Ninh Loan, Lương Sơn của Phan Thiết. Cự ly tầm hơn 50km ++.
BFC: Xóm nhỏ xe đạp!

2/3 đoạn đường là đồi dốc nên có vay có trả: dắt thè lưỡi và đổ nín thở. Nhiều lúc phải buông cả 2 thắng để cho xe tuôn vì quán tính quá lớn (dù tốc độ không lớn), chỉ cần nhấp thắng là rê bánh xe ngay. Bánh xe sau xài vỏ gai to như máy cày nhưng vẫn trượt trên mặt đường. Cảm giác rất Yo-most.

1/3 đoạn còn lại lạ tuột vách núi để xuống đồng bằng, bước đi chênh vênh cạnh các vết đất lở rất phê, hụt chân 1 phát thì xe và người văng 2 ngả. Bù lại, được lội qua lại nhiều lần cùng 1 con suối (anh em chơi xe địa hình gọi là 18-con-suối) chảy từ đây ra tới đồng bằng rất đẹp.

Em xin hết phần tường thuật sinh động (bằng mồm) :D

Chỉnh sửa cuối: