Hạng D
28/11/09
1.171
2.655
113
Hồ Chí Minh
Tốt nhất là đi theo đúng tốc độ quy định. Dạo này mấy xxx tăng cường canh me dữ lắm. Tối chụp có một tấm hình mà lấy mắc quá ha. Hihi thấy đèn flash là biết mình tiêu rùi.

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
a_ma_nguy nói:
xe reo nói:
Thấy tất do là biển phản quang mà, đèn flash của máy chụp hình tích hợp trên máy đo tốc độ chớp cái là biển số của bác sáng rực thấy rất rõ trong hình.
Em mới bị bắn lúc 20h tại huyện Hoà Thành - Tây Ninh, hình chụp từ phía sau nên thấy rõ biển số mà không bị đèn xe làm méo hình ảnh. Đi tong 800k.
E chưa dính ban đêm nhưng nghe thằng cháu bị ở Xuân Lộc nói là xxx dùng súng bắn bằng tia hồng ngoại nên ko thấy đèn flas,có đúng ko bác?

Em không rành về thiết bị nhưng khi đang chờ lập biên bản thì thấy có ánh chớp lóe lên phía xa xa thế là 1 xxx cầm gậy xông ra dẫn 1 em vào.

Hạng B2
9/5/09
353
1
0
37
turau nói:
hoangthanh_prado nói:
Sương mù thì các bác cứ đạp vô tư đi,sợ các bác không thấy đường mà chạy ấy chứ! Ban đêm thì thường là hay bắn tốc độ từ đằng sau nên không bị chói đèn! Nếu ban đêm, thì các bác cố gắng đừng chạy quá tốc độ khi đi qua xe của các bác xxx đậu bên đường nhé!

Vậy đi ban đêm mình che đèn chiếu sáng bảng số lại súng bắn có thấy không

em chỉ e là bác sẽ nhận biên bản đầu tiên là thiếu hệ thống an toàn là đèn chiếu sáng bảng số đó bác!!!

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam
Đêm ngày gì cũng rõ cái bảng số mồn một, em bị bắn ở đắc nông, lúc xuống nộp phạt thấy xxx đem hình ra xe thì không nhận ra cái gì, nhưng cái bảng số sáng quắc.

Hạng B2
14/8/09
108
0
0
67
TP.HCM
Các bác ui cho hỏi, hình như XXX chỉ bắn ở nơi quy định 50km/h. Tui đi Bắc Nam thấy cừ đế bảng KHU DAN CƯ thì mọi xe đầu chậm lại. Qua rồi, ai lấy phóng bất tử. Tui đạp 100 không lại?

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12
Hên xui thôi bác ơi các bác xxx muốn bắn những nơi mà các bác tài hay chủ quan về tốc độ thôi.Khi mình lái xe mình cũng tìm hiểu về xxx thì ngược lại xxx cũng vậy thôi .

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
@chủ thớt : Tại vi bác ít vào đọc (hoặc do mới tham gia OS) nên không nắm rõ tình hình .
Bắn tốc độ trong mưa hay nửa đêm là bình thường mà .
Bác Bomdien đã từng bị bắn trong mưa gòi :)